கோவிட் தொற்று தாக்குமோ என்ற அச்சத்தில் காட்டுக்குள் ஓடிய ஓராங் அஸ்லி மக்கள்

ஜோஹர் பாரு : கோவிட் -19 தங்களுக்கு ஏற்படுமோ என்ற அச்சத்தில் டிசம்பர் 8 ஆம் தேதி அருகிலுள்ள சதுப்புநிலக் காட்டில் தப்பிச் சென்ற இங்குள்ள இஸ்கந்தர் புத்ரியில் உள்ள கம்போங் ஒராங் அஸ்லி சிம்பாங் ஆராங்கை சேர்ந்த 15  ஒராங் அஸ்லி குடும்பங்களும் தங்கள் வீடுகளுக்குத் திரும்பியுள்ளனர்.

கோத்தா இஸ்கந்தர் மாநில சட்டமன்ற சிறப்பு ஒருங்கிணைப்புக் குழுத் தலைவர் இஸ்கந்தர் பாண்டக் அகமது, ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 13) ஐந்து குடும்பங்கள் தங்கள் வீடுகளுக்குத் திரும்பினர். மீதமுள்ளவர்கள் இன்று திரும்பி வந்தனர் என்றார்.

தங்கள் கிராமத்தில் ஒரு மத போதகருக்கு தொற்று இருப்பதாக சந்தேகிக்கப்பட்ட பின்னர் அவர்கள் அனைவரும் காட்டுக்கு தப்பி ஓடினர்.

வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 11),  குழந்தைகள் உட்பட சுமார் 40 பேர் வசிக்கும் வனப்பகுதி பாதுகாப்பற்றதாகக் காணப்படுவதால், அவர்கள் தொடர்ந்து தங்கள் வீடுகளுக்குத் திரும்பும்படி ஒராங் அஸ்லி குழுவை வற்புறுத்துகிறார்கள் என்று பாண்டக் கூறினார். அப்பகுதியில் காட்டு விலங்குகள் மற்றும் பாம்புகள் இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

வானிலை காரணிகளைத் தவிர, அவர்கள் கட்டியிருந்த தற்காலிக கூடாரங்கள் மற்றும் கொட்டகைகள் ஆக்கிரமிக்க பொருத்தமற்றவை மற்றும் பாதுகாப்பற்றவை என்று கண்டறியப்பட்டது. மேலும் அந்த மத போதகருக்கு கோவிட் தொற்று இல்லை என உறுதி செய்யப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here