மேலாடை இன்றி வேலை செய்ய ரூ.6,700.. நிர்வாணமாக வேலை செய்ய ரூ.8,500

வீட்டு வேலைகள் செய்வதற்காக பெண்கள் நியமிக்கப்படுவதும், அதற்கான ஏஜெண்டுகளும் உலகின் எல்லா நாடுகளிலும் இருக்கின்றன.

சிங்கப்பூர், மலேசியா, துபாய் உள்ளிட்ட நாடுகளுக்கு வீட்டு வேலைகளுக்குப் பெண்களை அனுப்புவதற்காக இந்தியா முழுவதிலும் பல ஏஜெண்ட் நிறுவனங்கள் இருக்கின்றன. அதுபோலவே தாய்லாந்து, ஆஸ்திரேலியா, கனடா உள்ளிட்ட நாடுகளிலும் இருக்கிறார்கள்.

தொழில் போட்டியில் ஒவ்வொரு நிறுவனங்களும் ஒரு புதுமையை புகுத்துவது போல, இந்த வீட்டு வேலை நிறுவனமும் செய்து வருகின்றன.

வழக்கமாக ஆடை அணிந்து பெண்கள் வீட்டு வேலைகள் செய்வதை விடவும், மேலாடை இல்லாமல் அரை நிர்வாணமாகவும், முழு நிர்வாணமாகவும் வேலை செய்வார்கள் என்று அறிவித்து, அதன்படியே வீடுகளுக்கு பெண்களை அனுப்பியும் காசு பார்த்து வருகிறார்கள் ஒரு தம்பதியினர்.

‘தி நேக்கட் கிளன்சிங்’ என்ற நிறுவனத்தை நிக்கி பெல்டோனும் அவரது மனைவி லியன் வுல்மேனும் நடத்தி வருகிறார்கள். அவர்கள்தான் இப்படி ஒரு வித்தியாசத்தை புகுத்தி இருக்கிறார்கள். இங்கிலாந்தில் இந்த முறையை அறிமுகப்படுத்தி இருக்கும் அவர்கள், அடுத்ததாக கனடா, அமெரிக்கா, ஆஸ்திரேலியா உள்ளிட்ட நாடுகளிலும் செயல்படுத்த திட்டமிட்டுள்ளனர்.

துபாயில் இந்நிறுவனத்திற்கு பலத்த வரவேற்பு கிடைத்துள்ளதாம்.
சமூக ஆர்வலர்கள் பலரும் இந்த நிறுவனத்திற்கு கண்டனங்கள் தெரிவித்து வந்தாலும், நிக்கி பெல்டோனும் அவரது மனைவி லியன் வுல்மேனும் கவலைப்படாமல், மேலாடை இன்றி ஒரு மணி நேரம் வீட்டு வேலை செய்ய 6,700 ரூபாய் என்றும், முழு நிர்வாணமாக வீட்டு வேலை செய்ய 8,500 ரூபாய் என்றும் வசூலித்து வருகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here