இன்று 2,335 பேருக்கு கோவிட் – 2 பேர் மரணம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: சனிக்கிழமை 2,335 நோய்த்தொற்றுகளுடன் மலேசியாவில் ஒரு நாளில் அதிக எண்ணிக்கையிலான கோவிட் -19  சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன (டிசம்பர் 26)  நாட்டின் மொத்த உறுதிப்படுத்தப்பட்ட வழக்குகளின் எண்ணிக்கையை 103,900 ஆகக் கொண்டுள்ளது.

மேலும், கொரோனா வைரஸ் காரணமாக இரண்டு பேர் இறந்தனர். மலேசியாவின் கோவிட் -19 இறப்பு எண்ணிக்கையை 451 ஆக உயர்த்தினர்.

நாடு 874 கோவிட் -19 நோயாளிகளை வெளியேற்றியது. அதாவது பாதிக்கப்பட்டவர்களில் இதுவரை 83,414 பேர் மீண்டுள்ளனர். மலேசியாவில் செயலில் உள்ள கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் உள்ளவர்களின் எண்ணிக்கை 20,035 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

தற்போது, ​​108 நோயாளிகள் தீவிர சிகிச்சையில் உள்ளனர், 50 பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா  ஒரு அறிக்கையில் 11  சம்பவங்கள் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தொற்றுநோய்கள் என்றும், மீதமுள்ளவை உள்ளூர் பரவுதல் என்றும் கூறினார்.

கோலாலம்பூரில் மொத்தம் 728 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. அதைத் தொடர்ந்து சிலாங்கூர் (710), ஜோகூர் (412).

ஜாலான் ஹரப்பன் சிறைக் கொத்து, பகர் சிப்புட் கிளஸ்டர், டெம்போக் கிளஸ்டர், சண்டகன் சிறைக் கொத்து, பகர் பெட்டாங் கிளஸ்டர், டெம்போக் கஜா கிளஸ்டர், ஜி.கே. தவாவ் கிளஸ்டர், கெபயன் சிறைக் கொத்து மற்றும் கோலம் சம்பந்தப்பட்ட சிறைச்சாலைகள் மற்றும் குடியேற்றக் கிடங்குகளில் இருந்து மொத்தம் 308 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

இரண்டு மரணங்கள் குறித்து, டாக்டர் நூர் ஹிஷாம், சபாவைச் சேர்ந்த 44 வயதான பெண்மணி, உடல் பருமன் மற்றும் டிஸ்ஸ்பெசியா (அஜீரணம்) வரலாற்றைக் கொண்டிருந்தார். மற்றவர் மலாக்காவை சேர்ந்த 70 வயதான மனிதர் நீரிழிவு நோய், உயர் இரத்த அழுத்தம் உள்ளிட்ட உடல் உபாதைகளை கொண்டவராவார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here