கொள்ளை சம்பவத்தில் ஈடுபட்ட ஆடவர் கைது

தவாவ் : இன்று காலை 68 செ.மீ நீளமுள்ள பாராங் பயன்படுத்தி இரண்டு கொள்ளைச் சம்பவங்களைச் செய்த ஒருவர், கடத்தப்பட்ட மோட்டார் சைக்கிளை தவாவ் காவல் நிலையத்திற்கு வந்தபோது  கைது செய்யப்பட்டார்.

தவாவ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி பீட்டர் அம்புவாஸ், 27 வயதான சந்தேகநபர் காலை  காவல்துறையினரால் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார். இங்குள்ள ஜாலான் தவாவ் லாமா மீது தனது மோடனாஸ் ஜிடி மோட்டார் சைக்கிள் ஒன்றைக் கொள்ளையடித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேக நபரைத் துரத்த வழிப்போக்கர்களிடம் உதவி கேட்டார், ஆனால் சந்தேகநபர் தனது மோட்டார் சைக்கிளைக் கடத்திச் சென்றவர், தவாவ் காவல் நிலையத்தின் மைதானத்திற்குள் நுழைந்தது மட்டுமல்லாமல் பாராங் உடன் தடுத்து வைக்கப்படும் வரை அவர்களைத் தப்பிக்க முடிந்தது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக காலை 7 மணியளவில் ஜாலான் தஞ்சோங் பத்து தாரத் மீது நிசான் எல்லை ஓட்டிய நபரையும் சந்தேக நபர் கொள்ளையடித்ததாக ஏசிபி பீட்டர் கூறினார்.

மேலதிக விசாரணைக்கு தவாவ் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றவியல் நடைமுறைச் சட்டத்தின் பிரிவு 117 ன் கீழ் சந்தேக நபருக்கு எதிராக தடுப்புக் காவல் உத்தரவு பிறப்பிக்கப்படும் என்று ஏ.சி.பி பீட்டர் கூறினார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் அவர் இரண்டு கொள்ளைகளுக்கும் ஒரே மாதிரியான செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தினார் என்பது தெரியவந்தது. பாதிக்கப்பட்டவர்களை நிறுத்துமாறு கட்டாயப்படுத்தியதோடு, தப்பிக்க அவர்களின் வாகனங்களை கடத்திச் செல்வதன் மூலமும் என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர் முன்னர் 2014 முதல் நான்கு முறை போதைப்பொருள் பாவனைக்கு தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here