நெஸ்லே 15 மில்லியன் வெள்ளி பங்களிப்பு

பெட்டாலிங் ஜெயா: இந்த கோவிட் -19 தொற்றுநோய்களின் போது மலேசியர்களை ஆதரிக்க  15 மில்லியன் வெள்ளியை பங்களிப்பதாக இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் அளித்த உறுதிமொழியைத் தொடர்ந்து, நெஸ்லே மலேசியா புதிதாக கண்டுபிடிக்கப்பட்ட கொரோனா வைரஸால் ஏற்படும் தொற்று நோயால் அதிகம் பாதிக்கப்படுபவர்களுக்கு ஆதரவாக பல்வேறு முயற்சிகளில் முதலீடு செய்வதன் மூலம் இந்த உறுதிப்பாட்டை நிறைவேற்றியுள்ளது.

நிறுவனத்தின் ஆண்டு முழுவதும் முயற்சிகள் எம்பயர் திட்ட தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனத்துடன் இணைந்து அதன் நெஸ்லே கேர்ஸ் பேக்-டு-ஸ்கூல் திட்டத்தில், பள்ளி சீருடைகள் மற்றும் பொருட்கள் மற்றும் 1,100 க்கும் மேற்பட்ட குறைந்த வருமானம் கொண்ட குடும்பங்களுக்கு நெஸ்லே தயாரிப்புகளை நன்கொடையாக வழங்கியது.

பல முன்முயற்சிகளில், இந்த திட்டத்தில் மலேசிய ரெட் கிரசண்ட் சொசைட்டி (எம்.ஆர்.சி.எஸ்) உடன் நெஸ்லேவின் கூட்டாண்மை, உணவு மற்றும் பானம் (எஃப் & பி) தயாரிப்புகளை விநியோகிக்க உதவுகிறது. இது முன்னணியில் உள்ளவர்களையும் சமூகங்களையும் வளர்க்க உதவுகிறது, மேலும் அவசர மருத்துவ உபகரணங்களை மேம்படுத்துவதற்கு ஆர்.எம் 1 மில் பண பங்களிப்புடன் எம்.ஆர்.சி.எஸ் ஆம்புலன்ஸ்.

ஆண்டு முழுவதும், பாதிக்கப்படக்கூடிய சமூகங்களின் வாழ்வாதாரத்தை மேம்படுத்துவதற்காக பல முயற்சிகள் முன்னெடுக்கப்பட்டன, குறிப்பாக பி 40 குழுவிற்குள் மற்றும் உள்ளூர் சிறு மற்றும் நடுத்தர நிறுவனங்களை பாதித்தது.

வாழ்க்கை போட்டிக்கான நெஸ்லே சம்பளம் இதில் அடங்கும். இதன் மூலம் 17 தொண்டு நிறுவனங்களுக்கு நன்கொடைகளை வழங்குவதன் மூலம் சமூகத்திற்கு திருப்பித் தரும் வாய்ப்பை நெஸ்லே பயன்படுத்தியது.

வர்த்தக உதவித் திட்டங்கள் மற்றும் பண பங்களிப்புகள் மூலம் உள்ளூர் எஃப் அண்ட் பி ஆபரேட்டர்களை ஆதரிப்பதற்காக ரைஸ் வித் நெஸ்லே பிரச்சாரம் தொடங்கப்பட்டது.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு தொடங்கப்பட்டதிலிருந்து, பிரபலமான பிராண்டுகளான மேகி, மிலோ மற்றும் கிட்காட் ஆகியவையும், மேகி சா மலேசியாவின் உணவு விநியோகம் உள்ளிட்ட பல சமூக திட்டங்கள் மூலம் மக்களுக்கு ஆதரவாக திரண்டன. பி 40 சமூகங்களுக்கான பொருட்கள், பாதிக்கப்படக்கூடிய சமூகங்களுக்கு மிலோ ஸ்குவாட் கெபாய்கான் இ-காமர்ஸ் தயாரிப்பு நன்கொடைகள் மற்றும் சுகாதார ஊழியர்களுக்கு கிட்காட்டின் பிரேக் பஸ் பிரச்சாரம்.

நெஸ்லே மில்க்ஸ் பிசினஸ் யூனிட் ஒரு பெரிய நன்கொடை இயக்கத்தை ஒருங்கிணைத்து, கோவிட் -19 ஆல் பாதிக்கப்பட்டுள்ள பாதிக்கப்படக்கூடிய சமூகங்களைச் சேர்ந்த 85,000 க்கும் மேற்பட்ட மலேசியர்களுக்கு RM4.5mil மதிப்புள்ள சத்தான எவரிடே தயாரிப்புகளுக்கு நிதியுதவி அளிக்கிறது, இதில் பிபிஆர் குடியிருப்பாளர்கள், தொண்டு இல்லங்கள் மற்றும் மருத்துவமனைகளை அடிப்படையாகக் கொண்ட முன்னணி நிறுவனங்கள் மலேசியா முழுவதும் வழங்கப்பட்டன.

கிழக்கு மலேசியாவின் நிலைமை காரணமாக, நெஸ்லே மலேசியா 30,000 க்கும் மேற்பட்ட சபான்களுக்கு தயாரிப்புகள் மற்றும் ரொக்க நன்கொடைகளில் RM541,000 க்கும் அதிகமான பங்களிப்பை வழங்கியுள்ளது, இதில் முன்னணி மற்றும் குடும்பங்கள் மற்றும் தேவைப்படும் சமூகங்கள் உள்ளன. இந்த குழு மாநிலம் முழுவதும் உள்ள மருத்துவமனைகளில் மொத்தம் 8,840 சுகாதார ஊழியர்களுக்கு தயாரிப்புகளை விநியோகித்தது.

எம்.ஆர்.சி.எஸ் உடனான கூட்டாண்மை மூலம் சமூகத்தை சென்றடைந்து, தேவைப்படும் பாதிக்கப்படக்கூடிய குழுக்களுக்கு உதவுவதற்காக செயலில் உள்ள மாவட்டங்கள் உட்பட 16 க்கும் மேற்பட்ட மாவட்டங்களில் வீடு வீடாக விநியோகித்தல் மேற்கொள்ளப்பட்டது, சண்டகன், செம்போர்னா, லஹாட் டத்து மற்றும் கெனிங்காவ் போன்ற பகுதிகளை உள்ளடக்கியது.

முன்னணி பணியாளர்களுக்கு தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரணங்களை வாங்குவதற்கும், சமூகத் தேவைகளான டயப்பர்கள், சோப்பு மற்றும் பற்பசை போன்றவற்றைப் பூர்த்தி செய்வதற்கும் பயன்படுத்த எம்.ஆர்.சி.எஸ்-க்கு RM100,000 ரொக்க பங்களிப்பை நெஸ்லே வழங்கியது.

2021 ஆம் ஆண்டில் புதிய பள்ளி ஆண்டுக்கு மாணவர்களைத் தயார்படுத்த உதவுவதற்காக, நெஸ்லே தனது பள்ளிக்குச் செல்லும் பிரச்சாரத்தின் மூலம் சபாவில் 150 குடும்பங்களை சென்றடைந்தது. இது நிறுவனம் புதிய பள்ளி சீருடைகள், பள்ளி காலணிகள், பள்ளி பைகள் மற்றும் எழுதுபொருட்களையும், குடும்பங்களின் ஊட்டச்சத்துக்காக நெஸ்லே தயாரிப்புகளைக் கொண்ட குடும்ப பராமரிப்புப் பொதியையும் வழங்கியது.

கிழக்கு கடற்கரை மாநிலங்களில் ஏற்பட்ட வெள்ளப்பெருக்குக்கு உதவும் விதமாக, நெஸ்லே எம்.ஆர்.சி.எஸ் மூலம் பணம் மற்றும் தயாரிப்புகளை நன்கொடையாக RM200,000 க்கு வழங்கியது. சுமார் 500 குடும்பங்களுக்கு உதவுவதன் மூலம் தெரெங்கானு, பகாங் மற்றும் கிளந்தான் ஆகியவற்றுக்கு பொருட்கள் விநியோகிக்கப்பட்டன.

நெஸ்லே (மலேசியா) சென்.பெர்ஹாட் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ஜுவான் அரானோல்ஸ் கூறினார்: “நான் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகிறேன் எனில், 15 மில்லியன் கோவிட் -19 நிவாரணம் மற்றும் சமூக ஆதரவு முயற்சிகளில் சேர்ப்பதற்கான எங்கள் உறுதிமொழியை நாங்கள் நிறைவேற்றியுள்ளோம்.

இந்த முயற்சிகள் பல குடும்பங்களுக்கு சில நிவாரணங்களை வழங்கியுள்ளன என்பதை நாங்கள் அறிவோம். நாங்கள் 2021 க்குள் செல்லும்போது, ​​நாடு முழுவதும் பாதிக்கப்படக்கூடிய சமூகங்களுக்கு மலேசியர்கள் தொடர்ந்து ஒரு உதவியை வழங்க நெஸ்லேவை நம்பலாம். ”

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here