வரும் 7ஆம் தேதி தடுப்பூசி குறித்து முடிவு – கைரி தகவல்

ரெம்பாவ்: பிப்ரவரியில் தொடங்க திட்டமிடப்பட்ட தேசிய தடுப்பூசி திட்டம் குறித்து இந்த வியாழக்கிழமை (ஜன.7) முடிவு செய்யப்படும் என்று அறிவியல், தொழில்நுட்ப மற்றும் கண்டுபிடிப்பு அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் தெரிவித்துள்ளார்.

அவரும் சுகாதார அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ  டாக்டர் ஆதாம் பாபாவும் இணைந்து நடத்தவுள்ள கோவிட் -19 தடுப்பூசி வழங்கல் உத்தரவாதக் குழு கூட்டத்தில் இது குறித்து விவாதிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

கோவிட் -19 தடுப்பூசி பொருட்களை நாங்கள் வாங்கியவுடன் செயல்படுத்தும் திட்டத்தை நாங்கள் தொடங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளோம் என்று  ரெம்பாவ் அம்னோ பிரதிநிதிகள் கூட்டத்திற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இது ஒரு விரிவான திட்டமாகும். இது தடுப்பூசிகளைப் பெறுவதற்கு முந்தைய காலத்தை உள்ளடக்கும். மேலும் தடுப்பூசிகளை அணுக பதிவுசெய்யக்கூடிய மருத்துவமனைகள் மற்றும் தடுப்பூசிகளின் போக்குவரத்து மற்றும் சேமிப்பு ஆகியவை அடங்கும்.

இதற்கிடையில், பொதுமக்கள் கோவிட் -19 பெறுவதற்கான அபாயத்தைத் தவிர்ப்பதற்காக பணிகள் அமைச்சகம் மற்றும் வீட்டுவசதி மற்றும் உள்ளூராட்சி அமைச்சகம் உள்ளிட்ட பல அமைச்சகங்களுடன் இணைந்து குறைந்த தொடு பொருளாதார திட்டத்தை தனது அமைச்சகம் உருவாக்கி வருவதாக அவர் கூறினார்.

பொருளாதார சூழலில் மாற்றங்களைக் கொண்டுவரும் இந்த நீண்டகால திட்டம், ரோபோட்டிக்ஸின் வளர்ச்சி மற்றும் பயன்பாடு குறித்து கவனம் செலுத்தும், இது மேற்பரப்புகளைத் தொட வேண்டிய தேவையை நீக்கும்.

மக்கள் இனி நெரிசலான இடங்களில் சந்திக்க வேண்டியதில்லை, நெருங்கிய தொடர்புகள் குறைக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். இந்த நடவடிக்கைகள் கோவிட் -19 சம்பவங்களின் எண்ணிக்கையை குறைக்க உதவும். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here