400,000 மேற்பட்ட மாணவர்கள் கல்வி கூடங்களுக்கு இன்று திரும்பினர்

பெட்டாலிங் ஜெயா: 400,000 மாணவர்கள் தங்கள் தேர்வுகளுக்கு நேருக்கு நேர் திருத்தத்தை மீண்டும் தொடங்க பள்ளிகளுக்குச் செல்லு  நெருக்கடியான நேரம் இது.

2020 சிஜில் பெலாராஜான் மலேசியா (எஸ்.பி.எம்), சிஜில் வோகாஷனல் மலேசியா, சிஜில் கெமாஹிரான் மலேசியா, சிஜில் திங்கி பெர்செகோலாஹான் மலேசியா, சிஜில் திங்கி அகமா மலேசியா மற்றும் டிப்ளோமா வோகாஷனல் மலேசியா மற்றும் அடுத்த அனைத்துலக அளவிலான தேர்வுகளுக்கு அமரவுள்ள இந்த மாணவர்கள் இன்று முதல் நாடு முழுவதும் 2,400 க்கும் மேற்பட்ட மேல்நிலைப் பள்ளிகளுக்கு திரும்பினர்.

கோலாலம்பூரின் எஸ்.எம்.கே.ஸ்ரீ செந்தோசாவிற்கு வெளியே நிறுத்தப்பட்டுள்ள போலீஸ் கார், மாணவர்கள் மாதங்களுக்கு முதல் முறையாக பள்ளிக்கு திரும்பும்போது அவர்கள் மீது ஒரு கண் வைத்திருந்தனர்.

வகுப்பறைகளிலிருந்து கிட்டத்தட்ட நான்கு மாதங்கள் கழித்து, இந்த தேர்வு வேட்பாளர்கள் புதன்கிழமை (ஜன. 20) காலை தங்கள் வகுப்பறைகளுக்கு திரும்பிச் சென்றனர். நுழைவாயில்களில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த ஆசிரியர்களின் விழிப்புணர்வின் கீழ், மாணவர்கள் உடல் வெப்பநிலை பராமரிக்கப்படுவதை உறுதிசெய்யும் போது அவர்களின் வெப்பநிலையை சரிபார்த்தனர்.

நாடு முழுவதிலும் உள்ள பல பள்ளிகளில் தி ஸ்டார் மேற்கொண்ட தகவலின் அடிப்படையில், பள்ளி மைதானத்திற்குள் நுழைவதற்கான வாய்ப்பைக் காத்துக்கொண்டிருந்ததால் மாணவர்கள் ஒருவருக்கொருவர் வெகு தொலைவில்  கவனமாக இருப்பதைக் காட்டியது.

இதற்கிடையில், கோவிட் -19 தொற்றுநோய் தங்கள் வகுப்பறைகளில் காலடி எடுத்து வைப்பதைத் தடுக்கிறது என்பதால்,  முதல் படிவம் முதல் நான்காம் படிவம் வரை சுமார் 4.3 மில்லியன் குழந்தைகள் தங்கள் ஆசிரியர்களால் நடத்தப்பட்ட வீட்டு அடிப்படையிலான கற்பித்தல் மற்றும் கற்றல் பாடங்களில் சேர்ந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here