நீண்ட கால எம்சிஓவை அரசாங்கம் விரும்பவில்லை

புத்ராஜெயா: தற்போதைய இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு (எம்.சி.ஓ) தொடர்ந்து மூன்று மாத நிபந்தனை எம்.சி.ஓ.வுடன் முடிவடையும் என்று சுகாதார அமைச்சகம் சுட்டிக்காட்டியுள்ளது,

சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறுகையில், எம்.சி.ஓ.வை பாதிக்கக்கூடிய வாழ்வாதாரங்கள் காரணமாக நீண்ட காலத்திற்கு அதை செயல்படுத்த அரசாங்கம் ஆர்வம் காட்டவில்லை. நாங்கள் MCO ஐ நீடிக்க விரும்பவில்லை.

பிப்ரவரி முற்பகுதி வரை நாங்கள் நான்கு வாரங்களுக்கு MCO ஐ நடைமுறைப்படுத்தினால், பின்னர் மூன்று மாதங்களுக்கு ஒரு நிபந்தனை MCO ஐப் பின்பற்றினால், கோவிட் -19 சம்பவங்களின் எண்ணிக்கையை இரட்டை புள்ளிவிவரங்களாகக் குறைக்க முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் திங்கள் (ஜன. 25) ஒரு மெய்நிகர் பத்திரிகையில் மாநாட்டில் தெரிவித்தார்.

தற்போது, ​​சரவாக் தவிர அனைத்து மாநிலங்களிலும் எம்.சி.ஓ விதிக்கப்பட்டு பிப்ரவரி 4 வரை நீடிக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here