அவசர கால பிரகடனத்தை மறு ஆய்வு செய்யுமாறு அன்வார் மனு தாக்கல்

அரசியலில் கொரொனா வேண்டாம்

கோலாலம்பூர்: அவசரகால பிரகடனத்தை அறிவிக்க மன்னருக்கு அறிவுறுத்துவதில் அரசாங்கத்தின் முடிவை நீதித்துறை மறுஆய்வு செய்ய  எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம்  விண்ணப்பத்தை தாக்கல் செய்துள்ளார்.

அவரது வழக்கறிஞர் ராம்கர்பால் சிங் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜன. 26) ஒரு அறிக்கையில், நீதித்துறை மறுஆய்வைத் தொடங்க விடுப்புக்கான விண்ணப்பம் நேற்று இங்குள்ள உயர்நீதிமன்றத்தில் மெஸ்ஸர்கள் கார்பால் சிங் & கோ மூலம் தாக்கல் செய்யப்பட்டது.

விண்ணப்பத்தில் பிரதமர் மற்றும் அரசாங்க பதிலளித்தவர்கள் என்று பெயரிடப்பட்டது. நாங்கள் அவசரகால பிரகடனத்தை சவால் செய்யவில்லை என்பதை வலியுறுத்த வேண்டும், ஆனால் அவசர காலப்பகுதியில் நாடாளுமன்ற கூட்டங்களை நிறுத்தி வைக்கும் அவசர கட்டளைக்கு ஒப்புதல் அளிக்க யாங் டி-பெர்டுவான் அகோங்கிற்கு பிரதமர் (அமைச்சரவை மூலம்) ஆலோசனை வழங்கினார் என்று ராம்கர்பால் கூறினார் .

பிரதமர் மன்னருக்கு வழங்கிய அறிவுரை “சட்டத்திற்கு எதிரானது” என்று வழக்கறிஞர் கூறினார். விண்ணப்பத்திற்கான விசாரணை தேதி விரைவில் நிர்ணயிக்கப்படலாம் என்று நம்பப்படுகிறது என்று ராம்கர்பால் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here