டிச.1ஆம் தேதி தொடங்கி 4,735 வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களுக்கு கோவிட் தொற்று உறுதி

கோலாலம்பூர்: கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 1 முதல் கோவிட் -19 க்காக திரையிடப்பட்ட 251,101 வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களில், 4,735 பேருக்கு  கோவிட் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டிருப்பதாக  டத்தோ ஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களை திரையிடுவதில் 10,500 முதலாளிகள் ஈடுபட்டதாக தற்காப்பு அமைச்சர் கூறினார். வெள்ளிக்கிழமை, மனிதவள அமைச்சகம் 8,601 வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் கோவிட் -19 திரையிடலுக்கு உட்படுத்தப்பட்டதாக தெரிவித்தனர். அவர்களில் 133 பேருக்கு உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

மேலும், இன்றுவரை 887 கிளினிக்குகள் ஸ்கிரீனிங் திட்டத்தில் ஈடுபட்டுள்ளன என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

திரையிடல் அரசாங்கத்தின் கட்டளைக்கு இணங்க இருந்தது, இது வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களுக்கு, குறிப்பாக சிலாங்கூர், நெகிரி செம்பிலான், பினாங்கு, சபா, கோலாலம்பூர் மற்றும் லாபுவான் ஆகிய நாடுகளில், கோவிட் -19 திரையிடலுக்கு முதலாளிகளால் ஏற்க வேண்டிய செலவை கட்டாயமாக்குகிறது.

இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு இணக்கம் குறித்து, இஸ்மாயில் சப்ரி 426 பேரை வெள்ளிக்கிழமை இணங்காததற்காக காவலில் வைத்தார்.

அவர்களில் 404 பேருக்கு சம்மன் வழங்கப்பட்டதாகவும், 21 பேர் தடுப்புக்காவலில் செய்யப்பட்டதாகவும், ஒருவர் போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

ஓப்ஸ் பென்டெங்கின் கீழ் 23 சட்டவிரோத குடியேறியவர்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், ஐந்து நில வாகனங்கள் மற்றும் இரண்டு படகுகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாகவும் தற்காப்பு அமைச்சர் தெரிவித்தார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here