போதைப் பொருள் வழக்கு : ஒரு பெண் உள்ளிட்ட 4 பேர் கைது

கூலிம் : ஜனவரி 27 ஆம் தேதி கெடா மற்றும் பினாங்கில் மூன்று தனித்தனியான சோதனைகளில் ஒரு பெண் உட்பட நான்கு பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

புக்கிட் அமான் மற்றும் கெடா போலீசார் நடத்திய சிறப்பு நடவடிக்கையில் 32 முதல் 33 வயது வரையிலான சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக புக்கிட் அமான் போதைப்பொருள் சிஐடி இயக்குனர்  டத்தோ ரசருதீன் ஹுசைன் தெரிவித்தார்.

காலை 10.45 தொடங்கி ஒரு மணி நேர ஒரே நேரத்தில் நடத்தப்பட்ட சோதனைகளில், 11.18 கிலோ எக்ஸ்டஸி, கெத்தமின் (17.8 கிலோ), எரிமின் 5 (20.22 கிலோ), ஜூஸ் பானங்கள் (20.15 கிலோ) மற்றும் ‘காளான்’ மருந்துகள் (410 கிராம்) ஆகியவற்றை வெற்றிகரமாக கைப்பற்றினோம்.

ஏழு கார்கள், அதிக சக்தி கொண்ட மோட்டார் சைக்கிள் மற்றும் RM4,000 ரொக்கம் உட்பட RM488,400 மதிப்புள்ள சொத்துக்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 31) கூலிம் காவல் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

கடந்த ஆண்டு செப்டம்பர் இறுதி முதல் செயலில் இருந்த சந்தேக நபர்கள், தனியார் கட்சிகளுக்கும், கெடா மற்றும் பினாங்கு சந்தைகளுக்கும் மருந்துகளை பேக்கேஜிங் செய்வதில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படுகிறது. 198,036 போதைப் பித்தர்கள் பயன்படுத்த கூடிய அளவிலான போதைப்பொருளாகும் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த சந்தேக நபர்கள் அனைவரையும் கைது செய்வது கடந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம் ஒரு சிலாங்கூர் கும்பலை பின்தொடர்ந்தது என்று அவர் கூறினார்.

ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டத்தின் பிரிவு 39 (B) இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக நான்கு சந்தேக நபர்களும் ஏழு நாட்கள் தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.- பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here