ஆன்லைன் சூதாட்ட கும்பல் முறியடிப்பு

கோலாலம்பூர்: மவுண்ட் கியாராவில் ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் சோதனை நடத்திய பின்னர் ஆன்லைன் சூதாட்ட வளையத்தை போலீசார் முடக்கியுள்ளனர்.

சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 6) இரவு 7 மணியளவில் பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் சிஐடியைச் சேர்ந்த ஒரு குழு இந்த வளாகத்தை சோதனை செய்தது. நாங்கள் 20 முதல் 30 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு ஆண்களையும் இரண்டு பெண்களையும் கைது செய்தோம்.

சோதனையின் போது மூன்று மடிக்கணினிகள், 10 மொபைல் போன்கள், ஒரு விசைப்பலகை, மூன்று யூ.எஸ்.பி மோடம்கள் மற்றும் மூன்று மோடம்கள் ஆகியவற்றை நாங்கள் கைப்பற்றினோம் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 7) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சீனாவில் வாடிக்கையாளர்களுக்காக கும்பல் ஆன்லைன் சூதாட்ட சேவைகளை நடத்தி வருவதாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது என்றார். நாங்கள் பொதுவான கேமிங் ஹவுஸ் சட்டத்தின் பிரிவு 4 (1) (ஜி) மற்றும் குடிவரவு சட்டம் 1963 இன் பிரிவு 39 (பி) மற்றும் பிரிவு 6 (1) (சி) ஆகியவற்றின் கீழ் வகைப்படுத்தியுள்ளோம்.

இதுபோன்ற செயல்களில் ஈடுபடுவதைத் தவிர்க்குமாறு பொதுமக்களுக்கு நாங்கள் அறிவுறுத்துகிறோம் என்று அவர் கூறினார்: சட்டத்தை மீறுபவர்கள் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்.

இதுபோன்ற நடவடிக்கைகள் குறித்த தகவல்கள் அறிந்தவர்கள் 03-2297 9222 என்ற எண்ணில் பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் போலீஸ் ஹாட்லைனையோ அல்லது 03-2115 9999 என்ற எண்ணில் சிட்டி போலீஸ் ஹாட்லைனையோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here