ஜனவரி 13 முதல் பினாங்கில் MCO ஐ மீறியதற்காக 300 க்கும் மேற்பட்டோருக்கு சம்மன்

ஜார்ஜ் டவுன்: பிப்ரவரி 9 ஆம் தேதி வரை இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை மீறியதற்காக மொத்தம் 320 பேருக்கு தலா 1,000 வெள்ளி சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

ஜார்ஜ் டவுன் OCPD உதவி கமிஷன் சோபியன் சாண்டோங் (படம்) ஜனவரி 13 அன்று MCO அமல்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து பல்வேறு குற்றங்களுக்காக சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாக கூறினார்.

புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 10) சிசில் ஸ்ட்ரீட் சந்தையில் நிலையான இயக்க நடைமுறை (எஸ்ஓபி) இணக்கத்தை கண்காணிக்கும் நடவடிக்கையின் போது, ​​”எம்.சி.ஓ.வின் போது சரியான காரணமின்றி பொது இடங்களில் கூடியிருந்த பெரும்பாலான குற்றங்கள்” என்று அவர் கூறினார்.

ஓப்ஸ் பெர்சாசர் என அழைக்கப்படும் இந்த நடவடிக்கையில், ஜார்ஜ் டவுன் போலீஸ் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த ஆறு அதிகாரிகள் மற்றும் காவல்துறையினர் அடங்கிய குழு இடம்பெற்றுள்ளது. இந்த குழு பொதுமக்கள் அடிக்கடி பார்வையிடும் இடங்களில் கவனம் செலுத்துகிறது.

சந்தையில் நடந்த செயல்பாட்டின் போது, ​​பொது சந்தையில் பொது நுழைவு மற்றும் புரவலர்களிடையே வெளியேறுதல் ஆகியவற்றில் இன்னும் பல பலவீனங்கள் இருப்பதாக போலீசார் கண்டறிந்தனர்.

சந்தைப் பகுதி ஹாக்கர் மையங்களுக்கு அருகில் இருப்பதால், இன்று இங்கு ஏராளமான பார்வையாளர்கள் இருப்பதைக் கண்டோம். அவர்களில் பெரும்பாலோர் வரவிருக்கும் சீனப் புத்தாண்டுக்கான ஷாப்பிங் செய்ய இங்கு வந்திருப்பதாக நாங்கள் நம்பினோம் என்று அவர் கூறினார்.

சந்தைக்கு பார்வையாளர்களின் ஓட்டத்தை சிறப்பாக நிர்வகிக்கும் முயற்சியில், இந்த அமைப்பை மேம்படுத்த பினாங்கு மாநில நகர சபை (எம்பிபிபி) மற்றும் சந்தை அமைப்பாளருடன் போலீசார் ஒத்துழைப்பார்கள் என்று ஏசிபி சோபியன் கூறினார்.

“அமைப்பை நிர்வகிப்பதற்கான சிறந்த வழியை நாங்கள் விவாதித்து முடிவு செய்வோம்,” என்று அவர் கூறினார். ஈரமான சந்தை, மளிகை சாமான்கள் மற்றும் கட்டுமான தளங்கள் போன்ற பொது இடங்களில் இன்று செயல்பாட்டின் போது மொத்தம் 15 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன என்றார்.

எஸ்ஓபி இணக்கத்தை காவல்துறை தொடர்ந்து கண்காணிக்கும் என்றும்,  அதிகாரிகளை பொது இடங்களில் நிறுத்துவது உட்பட பல்வேறு முறைகளைப் பயன்படுத்தும் என்றும் ஏசிபி சோபியன் கூறினார்.

கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றைத் தடுக்க SOP ஐ தொடர்ந்து கண்டிப்பாக பின்பற்றுமாறு அவர் பொதுமக்களுக்கு வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here