வேட்டைக்காரர்களால் சுடப்பட்ட புலி மரணம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: வேட்டைக்காரர்களால் சுடப்பட்ட மலாயன் புலி அவாங் ரசாவ் இறந்துவிட்டதாக வனவிலங்கு மற்றும் தேசிய பூங்காக்கள் துறை (பெர்ஹிலிட்டன்) தெரிவித்துள்ளது.

“அவாங் ராசாவ் இல்லை என்று நாங்கள் வருத்தத்துடன் தெரிவிக்கிறோம். மார்ச் 5 ஆம் தேதி யுனிவர்சிட்டி புத்ரா மலேசியா கால்நடை மருத்துவமனையில், வெளியேற்ற அமைப்பு முறிவு மற்றும் அவரது பின்னங்காலில் ஏற்பட்ட காயத்தின் பாக்டீரியா தொற்று காரணமாக மரணம் பதிவாகியுள்ளது” என்று பெர்ஹிலிட்டன் அதன் பேஸ்புக் பக்கத்தில்  வெளியிடப்பட்டது. புலி வேட்டைக்காரர்களால் எட்டு முறை சுடப்பட்டுள்ளது

தோட்டாக்கள் அதன் நுரையீரல் மற்றும் நரம்பு மண்டலத்தைத் தாக்கியது, இது அதன் உடலின் பாதியை முடக்கியது. மார்ச் 3 ஆம் தேதி அவாங் ரசாவின் உடல்நிலை மோசமடையத் தொடங்கியது, மார்ச் 4ஆம் தேதி கால்நடை மருத்துவமனையின் நிபுணர்களிடமிருந்து மேலதிக சிகிச்சை மற்றும் ஆலோசனையைப் பெற்று  அதன் உயிரைக் காப்பாற்ற முயன்றதாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here