விபத்தில் பெண் யானை பலி

மெர்சிங்: நேற்று இரவு இங்குள்ள ஜாலான் கோத்தா திங்கி – மெர்சிங்கின் பத்து துஜூவில் நடந்த விபத்தில் ஒரு பெண் யானை வாகனம் மோதியதில் கொல்லப்பட்டது.

ஜோகூர் வனவிலங்கு மற்றும் தேசிய பூங்காக்கள் துறை (பெர்ஹிலிட்டன்) இயக்குனர் சல்மான் சாபன், நள்ளிரவு 12.15 மணிக்கு தங்களுக்கு அழைப்பு வந்ததாகவும், ஒரு குழு அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும், அங்கு இறந்த யானையை கண்டுபிடித்ததாகவும் கூறினார்.

ஒரு சாட்சியின் கூற்றுப்படி, காலை 11 மணியளவில் கோத்தா திங்கியில் இருந்து மெர்சிங் நோக்கிச் சென்ற நான்கு சக்கர வாகனம் வாகனம் பெண் யானையைத் தாக்கியது. அதன் பின் டிரெய்லர் லோரி உள்ளிட்ட பிற வாகனங்கள் சாலையில் விழுந்த pachyderm  தவிர்க்க முடியவில்லை. யானை சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டது.

விபத்தில் சிக்கிய ஓட்டுநர்கள் மற்றும் பயணிகள் லேசான காயங்களுக்கு உள்ளாகியுள்ளதாக சல்மான் தெரிவித்தார். யானை சடலம் புதைக்கப்படுவதற்கு முன்னர் அந்தத் துறையின் உருவத் தகவல்களை சேகரித்ததாக அவர் மேலும் கூறினார்.

யானை 30 முதல் 40 pachyderm இடையில் இருக்கும் என மதிப்பிடப்பட்ட பாந்தி யானைக் குழுவின் ஒரு பகுதியாகும். ஜாலான் கோத்தா திங்கி -மெர்சிங் யானைக் கடக்கலுக்கான ஒரு இடமாகும். குறிப்பாக 4 மற்றும் 14 மைல்களுக்கு இடையில் என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

குறிப்பாக மாலை அல்லது அதிகாலையில் இப்பகுதி வழியாக செல்லும்போது கவனமாக இருக்க சாலை பயனர்களை எச்சரிக்க மொத்தம் சுமார் 20 வனவிலங்கு கடக்கும் எச்சரிக்கை அறிகுறிகள் சாலையில் நிறுவப்பட்டுள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here