அரசாங்க மருத்துவர் உள்ளிட்ட 6 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: பெட்டாலிங் ஜெயாவின் தாமான் ஸ்ரீ மஞ்சாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் போதைப்பொருள் கடத்தலில் ஒரு கும்பல் ஈடுபட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் கைது செய்யப்பட்ட ஆறு நபர்களில் சிலாங்கூரில் உள்ள அரசு மருத்துவமனையில் மருத்துவர் ஒருவரும் அடங்குவார். தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள அனைவரும் 26 முதல் 30 வயதுக்குட்பட்ட உள்ளூர் ஆண்கள் ஆவர்.

பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீத் வீட்டில் நடந்த சோதனையில், உலர்ந்த இலைகளின் சுருக்கப்பட்ட கட்டிகளைக் கொண்ட 11 வெளிப்படையான பிளாஸ்டிக் பாக்கெட்டுகள் 1.9 கிலோ எடையுள்ள கஞ்சா என சந்தேகிக்கப்படும் 4,900 வெள்ளி மதிப்பிலான போதைப்பொருளும்  மற்றும்             1, 450 வெள்ளி ரொக்கமும் கைப்பற்றப்பட்டது,

பறிமுதல் செய்யப்பட்ட கஞ்சா 1,913 பேர் பயன்படுத்த முடியும் என்று பகுப்பாய்வு காட்டுகிறது என்று அவர் கூறினார். சோதனையின் போது, ​​ஹோண்டா சிட்டி, பெரோடுவா விவா, பெரோடுவா மைவி, மிட்சுபிஷி ட்ரைடன், மற்றும் ஒரு யமஹா நோவோ எல்சி மோட்டார் சைக்கிள் உள்ளிட்ட பல்வேறு மாடல்களின் நான்கு கார்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். இவை அனைத்தும் RM139,500 மதிப்புடையவை.

நடத்தப்பட்ட ஆரம்ப ஸ்கிரீனிங் சோதனையின் முடிவுகள், சந்தேக நபர்களில் 5 பேர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டது தெரிய வந்துள்ளது சோதனை என்றும் அவர்கள் அனைவருக்கும் முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இல்லை என்றும் கண்டறியப்பட்டது, என்று அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர்கள் ஏழு நாட்களுக்கு தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், 1952 ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டத்தின் பிரிவு 39 B இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் ஏ.சி.பி. முகமட் ஃபக்ருதீன் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here