புற்று நோயால் பாதிக்கப்பட்டிருக்கும் சிறுமியின் ஆசை நிறைவேறியது

அலோர் ஸ்டார்: ஹரி ராயா கொண்டாடத்திற்காக தனது தாத்தா பாட்டியை பார்க்க விரும்பிய  3ஆம் நிலை மூளை புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு டீனேஜ் பெண், நேற்று லங்காவியில் உள்ள தனது வீட்டிலிருந்து ஹெலிகாப்டர் வழியாக கெடாவின் போகோக் சேனாவுக்கு அழைத்து வரப்பட்டார்.

14 வயதான நோரைஃபா அஸிரா அப்துல் அஜீஸுவை ஏற்றி வந்த  ஹெலிகாப்டர் காலை 11 மணியளவில் Sekolah Kebangsaan Ulu Melaka, மைதானத்தில் இருந்து புறப்பட்டு 40 நிமிடங்கள் கழித்து எஸ்.கே. புக்கிட் ஹிஜாவுக்கு வந்து சேர்ந்தது.

1 மலேசியா தன்னார்வப் படை மற்றும் யாயாசான் ஜரியா மலேசியா தன்னார்வ தீயணைப்பு படையினரால் இயக்கப்படும் ஆம்புலன்ஸ், அவரைச் சந்தித்து, தனது தாத்தா பாட்டிகளான அஸ்மி ஹருன் மற்றும் சிட்டி ஹவா உஸ்மான் ஆகியோரின் வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்றது.

நோரைஃபாவின் தாயார், ரோஸ்லினா ஆஸ்வீரா ஆஸ்மி, 38, தனது மகள், ஒரு வருடமாக படுக்கையில் இருக்கிறாள். குடும்பத்தினரிடம் தனக்கு வேறு எந்த மருத்துவ உதவியும் இல்லை என்று கூறியதைத் தொடர்ந்து வெஸ்ட்ஸ்டார் குழுமத்தின் குழு நிர்வாக இயக்குனர் டான் ஸ்ரீ சையத் அஸ்மான் சையத் இப்ராஹிம் இச்சிறுமியின் ஆசையை நிறைவேற்ற ஹெலிகாப்டர் தேவையை பூர்த்தி செய்தவராவார்.

11 வயதில், அவர் கட்டியை அகற்ற அறுவை சிகிச்சை நடைபெற்றது. இருப்பினும், புற்றுநோய் திரும்பியது. பின்னர் அவர் நான்கு முறை கீமோதெரபிக்கு உட்படுத்தப்பட்டார். ஆனால் கட்டி தொடர்ந்து வளர்ந்து வருகிறது.

ரோஸ்லினா தனது மகள் தனது பசியை சீராக இழந்து வருவதாகக் கூறினார். கடந்த வாரம், நோரைஃபா தனது தாத்தா பாட்டியைக் கேட்கத் தொடங்கினார்.

நோய்வாய்ப்பட்ட பின்னர் அவர்களைப் பார்க்க பாலிக் கம்போங்கை பார்க்க மூன்று வருடங்கள் ஆகிவிட்டதால் தான் அவர்களை பார்க்க முடியாமல் போனதாக அவர் கூறினார்.

தனது மகளுக்கு தனது கிராமத்திற்குத் திரும்புவதற்கான இறுதி விருப்பமாக இருக்கக்கூடியதை நிறைவேற்றுவதற்காக பணியாற்றிய முஸ்லீம் கேர் மலேசியா ஆர்வலர் நதிபா அபுவுக்கு நன்றி தெரிவிப்பதாக ரோஸ்லினா கூறினார்.

விமானத்தை ஏற்பாடு செய்த வெஸ்ட்ஸ்டார் குழுமத்தின் குழு நிர்வாக இயக்குநரின் தனியார் செயலாளராக இருக்கும் டத்தோ கமில் தின் அவர்களுக்கும் அவர்கள் நன்றியுள்ளவர்களாக இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

இன்று (நேற்று), நோரைஃபா தனது தாத்தா பாட்டியை பார்க்க முடிந்த பிறகு சற்று மகிழ்ச்சியாகத் தெரிகிறார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். இதற்கிடையில், நோய்வாய்ப்பட்டிருந்தாலும் தனது தாத்தா பாட்டியை மீண்டும் பார்த்ததில் மகிழ்ச்சி அடைவதாக நோரைஃபா கூறினார்.

எனது தாத்தா வீட்டிற்கு திரும்பி வர முடிந்ததில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். உதவி செய்த அனைவருக்கும் நன்றி என்று டீனேஜர் மென்மையான குரலில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here