எஸ்ஓபியை மீறிய ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 5 பேருக்கு சம்மன்

பட்டர்வொர்த்: இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணை (எம்.சி.ஓ) 3.0 இன் எஸ்ஓபியை மீறியதற்காக ஒவ்வொருவரும் 1,500 வெள்ளி சம்மன் வழங்கியதால் ​​நேற்று ஐந்து பேர் கொண்ட குடும்பத்திற்காக பாண்டாய் பெர்சே  பயணம் ஒரு விலையுயர்ந்த பயணமாக அமைந்தது.

19 முதல் 53 வயதிற்குட்பட்ட ஐந்து பேரும், கடற்கரையில் அதிகாரிகள் சோதனைகளை மேற்கொண்டபோது கடற்கரை நீரில் இருந்தனர்.

மூன்று ஆண்களுக்கும் இரண்டு பெண்களுக்கும் இடையில் எந்தவிதமான உடல்ரீதியான தொடர்பும் இல்லை என்றும் அவர்கள் முகக்கவசம் அணியவில்லை என்றும் செபராங் பிராய் உத்தாரா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் நூர்சைனி முகமட் நூர் தெரிவித்தார்.

SOP களை மீறுவதற்காக, அவை ஒவ்வொன்றிற்கும் ஒரு RM1,500 கலவை வழங்கினோம் என்று அவர் கூறினார். அனுமதியின்றி மாவட்டங்கள் மற்றும், மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத்தை முயற்சித்த 38 பேரில் இந்த ஐவரும் அடங்குவர். அவர்களுக்கு  வழங்கிய சம்மன் தொகை 65,000 வெள்ளியாகும்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here