தொலைபேசி வாங்க அப்பாவிடமிருந்து பணம் திருடிய மாணவருக்கு உடனடி பலன்

மலாக்கா:  ஒரு இளங்கலை பட்டதாரி தனது தந்தையிடமிருந்து ஒரு கைபேசி வாங்குவதற்காக திருடி, மோசடியில் சிக்கிய பின்னர் இரட்டை சிக்கலில் உள்ளார். இன்ஸ்டாகிராமில் குழுவில் மலிவான விலையில் வழங்கப்படும் ஐபோன் 12 ப்ரோ மேக்ஸை ஜாசினில் உள்ள செலன்டாராவை சேர்ந்த 20 வயது இளைஞன் தீவிரமாக விரும்புவதாக மாநில வணிக குற்ற புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் சுந்தரராஜன் தெரிவித்தார்.

இந்த தொலைபேசி RM1, 800 க்கு ஒரு சிங்கப்பூரரால் வழங்கப்பட்டது மாணவர் வாட்ஸ்அப் வழியாக விற்பனையாளரைத் தொடர்பு கொண்டார் என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 8) கூறினார்.

மாணவர் தனது தந்தையின் வங்கிக் கணக்கிலிருந்து பணத்தை எடுத்ததாக சுந்தரராஜன் கூறினார். மாணவரின் தந்தை வெளியூரில் பணிபுரிந்து வருவதாகவும், பயணக் கட்டுப்பாடு காரணமாக வீடு திரும்ப முடியவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

தந்தை தனது ஏடிஎம் அட்டையை அவசர அவசரமாகப் பயன்படுத்தும்படி தனது குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் ஒப்படைத்திருந்தார் என்று அவர் கூறினார். ஆரம்ப கட்டணம் செலுத்திய உடனேயே, மோசடி செய்பவர் மாணவரிடம் RM17, 200 கூடுதல் கட்டணம் செலுத்துமாறு கேட்டார்.

மோசடி செய்தவர் தொலைபேசியைக் கொண்ட பார்சல் சுங்கத்துறையினரிடம் சிக்கியதாகக் கூறினார். சுங்கவரி விதித்த வரிக் கட்டணங்களை அவர் கட்டத் தவறினல்   அவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும் மாணவரிடம் கூறப்பட்டது.

தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்து கொள்வதற்கு முன்பு மாணவர் ஆறு பரிவர்த்தனைகள் மூலம் பணம் செலுத்தியதாக கூறினார். பின்னர் அவர் நேற்று ஜாசின் போலீஸ் தலைமையகத்தில் அறிக்கை ஒன்றை தாக்கல் செய்தார்.

தனது அறிக்கை பதிவு செய்யப்பட்டபோது மாணவர் தனது தந்தையிடமிருந்து பணத்தை திருடியதாக ஒப்புக்கொண்டதாக சுந்தரராஜன் கூறினார். திருடியதற்காக மாணவர் நடவடிக்கை எதிர்கொள்ள நேரிடும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here