கடன் விண்ணப்பதாரர்களிடமிருந்து லஞ்சம் கோரியதாக கைது செய்யப்பட்ட 6 வங்கி ஊழியர்கள் 7 நாட்களுக்கு தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர்

ஷா ஆலம்: கடன் விண்ணப்பதாரர்களிடமிருந்து லஞ்சம் கோரி, லஞ்சம் வாங்கியதாக கைது செய்யப்பட்ட 6 வங்கி ஊழியர்கள் ஏழு நாட்களுக்கு தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர். 6 சந்தேகநபர்களும் ரிமாண்ட் பணிக்காக புதன்கிழமை (ஜூன் 9) ஷா ஆலம் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டனர்.ஜூன் 15 வரை அவர்கள் ஏழு நாட்கள் ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டனர்.

மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) தடுப்புகாவல்  விண்ணப்பத்திற்கு துணை பதிவாளர் ராஜா நோர் அடிலா ராஜா மஹால்டின் தலைமை தாங்கினார். சந்தேக நபர்கள் 36 முதல் 45 வயதுக்குட்பட்டவர்கள், செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 8) மாலை 4.45 மணியளவில் ஷா ஆலத்தில் உள்ள சிலாங்கூர் எம்.ஏ.சி.சி அலுவலகத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

ஆதாரங்களின்படி, விண்ணப்பதாரர்கள் பெற தகுதியற்றவர்கள் என்று கடன் விண்ணப்பங்களை அங்கீகரிப்பதற்கு ஈடாக லஞ்சம் கோரப்பட்டது. RM18mil மதிப்புள்ள 110 கடன்களில் 15% முதல் 35% வரை லஞ்சம் பெற்றதாக அவர்கள் நம்பினர்.

அவர்கள் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கிலுள்ள வங்கியின் பல கிளைகளில் பணிபுரிந்து வந்தனர் என்று அந்த வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. பல ஆடம்பர கடிகாரங்கள் மற்றும் மொபைல் போன்களுடன் RM69,000 ரொக்கத்தையும் MACC பறிமுதல் செய்தது தெரியவந்துள்ளது. கைப்பற்றலின் மொத்த மதிப்பு RM100,000 ஐ விட அதிகமாக இருந்தது. சிலாங்கூர் எம்.ஏ.சி.சி இயக்குனர் டத்தோ அலியாஸ் சலீமை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​கைது செய்யப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here