குடிப்போதையில் வாகனமோட்டிய ஆடவர் கைது

ஜார்ஜ் டவுன்:  துன் டாக்டர் லிம் சோங் யூ அதிவேக நெடுஞ்சாலையின் சாலைத் தடுப்பில் 57 வயது நபர் கைது செய்யப்பட்டார். இரவு 8.30 மணியளவில் சுங்கை நிபோங்கைச் சேர்ந்த தொழிலதிபரான சந்தேகநபர் ஆபத்தான முறையில் வாகனம் ஓட்டியதாக ஜார்ஜ் டவுன் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் சோபியன் சாண்டோங் தெரிவித்தார்.

இந்த சம்பவத்தின்போது, ​​சாலைத் தடுப்பில் கடமையில் இருந்த ஒரு போலீஸ்காரர் சத்தம் கேட்டபோது, ​​ஒரு பல்நோக்கு வாகனம் ஒரு பாதுகாப்பு கூம்பை மோதிக் கொண்டு சாலைத் தடைக்கு அருகில் அமைக்கப்பட்ட கூடாரத்திற்குள் கார் நுழைவதை கண்டார் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜூன் 10) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அப்போது அவர் குடிபோதையில் கீழ் வாகனம் ஓட்டியதாக நம்பப்படும் சந்தேக நபரை போலீஸ்காரர் தடுத்து வைத்ததாக ஏ.சி.பி சோபியன் தெரிவித்தார். இந்த சம்பவம் அத்தியாவசிய வாகன பாதை மற்றும் பிற சிக்னல்களைக் குறிக்கும் உபகரணங்கள், ஒரு பெக்கான் விளக்கு மற்றும் பாதுகாப்பு கூம்புகள் போன்ற பல பொருட்களை சேதப்படுத்தியதாக ஏ.சி.பி சோஃபியன் கூறினார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் அப்பகுதியில் சி.சி.டி.வி இல்லை என்று ஏ.சி.பி சோஃபியன் கூறினார். ஆனால் சம்பவத்தின் போது சம்பவ இடத்தில் இருந்த பல சாட்சிகள் உள்ளனர்.

சந்தேக நபருக்கு முந்தைய குற்றப் பதிவு எதுவும் இல்லை. ஆனால் இதற்கு முன்னர் 38 போக்குவரத்து சம்மன்கள் உள்ளன. அவை அனைத்தும் செலுத்தப்பட்டுள்ளன. பரிசோதனையில் சந்தேக நபரின் இரத்தத்தில் ஆல்கஹால் அளவு அனுமதிக்கப்பட்ட அளவை விட அதிகமாக இருந்தது தெரியவந்தது.

பொறுப்பற்ற முறையில் வாகனம் ஓட்டுவதற்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 279, தொற்று நோய்களைத் தடுக்கும் மற்றும் கட்டுப்படுத்தும் சட்டம் 1988 இன் பிரிவு 22 (B) மற்றும் பொலிஸ் சட்டத்தின் பிரிவு 26 (2) ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. சந்தேகநபர் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 45 ஏ (1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுவார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here