ஜூன் 17 தொடங்கி 23 வரைக்குமான எரிப்பொருள் விலையின் மாற்றம்

கோலாலம்பூர்: RON97 பெட்ரோலின் சில்லறை விலை லிட்டருக்கு 2 சென் அதிகரித்து லிட்டருக்கு RM2.65 முதல் RM2.67 ஆக உயரும், அதே நேரத்தில் RON95 பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் விலை மாறாமல் RM2.05 மற்றும் RM2.15 லிட்டர் முறையே ஜூன் 17 முதல் ஜூன் 23 வரை நடைமுறையில் இருக்கும்.

தானியங்கி விலை நிர்ணயம் (ஏபிஎம்) முறையே பயன்படுத்தி பெட்ரோலிய பொருட்களின் வாராந்திர சில்லறை விலையின் அடிப்படையில் விலைகள் நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளதாக நிதி அமைச்சகம் புதன்கிழமை (ஜூன் 16) வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

உலகளாவிய எண்ணெய் விலை உயர்விலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, RON95 மற்றும் டீசலுக்கான ஏபிஎம் சந்தை விலைகள் தற்போதைய உச்சவரம்புக்கு அப்பால் அதிகரித்துள்ள போதிலும், RON95 இன் உச்சவரம்பு விலையை லிட்டருக்கு RM2.05 ஆகவும், டீசல் RM2.15 ஆகவும் இருக்கும்.

உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலைகளின் போக்குகளை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, மக்களின் நல்வாழ்வையும் நல்வாழ்வையும் உறுதி செய்வதற்கு தகுந்த நடவடிக்கைகளை எடுக்கும்  என்று அது கூறியது.- பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here