லோரி மீது மோதி மோட்டார் சைக்கிளோட்டி மற்றும் உடன் பயணித்தவர் பலி

கோத்த கினபாலு: தெலுபிட் மாவட்டத்தில் லோரி மீது மோதியதில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரும் உடன் பயணித்தவரும்  கொல்லப்பட்டனர். மெலிவென் மற்றும் மிரஸ் என மட்டுமே அடையாளம் காணப்பட்ட இரண்டு பேரும் திங்கள்கிழமை (ஜூன் 21) நள்ளிரவில் தெலுபிட்-ரனாவ் வழியாக கம்போங் வொனோடில் என்ற இடத்தில் நடந்த விபத்தின் போது சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தனர்.

பெலூரன் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுபீ காசிம் முடா செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 22), ஆரம்ப விசாரணையில், மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் ஒரு சந்திப்பு சாலையில்  வெளியே வருவது தெரியவந்துள்ளார். அவர்கள் தெலுபிட் நோக்கிச் செல்லும் லோரி மீது மோதினர். விபத்துக்குப் பிறகு லோரி சறுக்கி  பக்கத்து சாலையில் இறங்கியது.

காயமடையாத 38 வயதான லோரி ஓட்டுநர் உடனடியாக தெலுபிட் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவ லோரி ஓட்டுநர் பெலூரன் மாவட்ட தலைமையகத்திற்கு அழைத்து செல்லப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here