கெத்தும் நீர் வைத்திருந்த தாய், மகன் கைது

ஜோகூர் பாரு: இங்குள்ள கம்போங் மலாயு பாண்டனில் கெத்தும் தண்ணீர் வைத்திருந்ததாக ஒரு தாய் மற்றும் மகனை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். நேற்று மேற்கொண்ட சோதனையின்போது  20 மற்றும் 38 வயதுடைய இரு சந்தேகநபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக ஜோகூர் பாரு தென் மாவட்ட OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் பாட்ஸ்லி முகமட் ஜெய்ன் தெரிவித்தார்.

564 லிட்டர் எடையுள்ள 450 வெளிப்படையான பாக்கெட் கெத்தும் தண்ணீரில் நிரப்பப்பட்ட மூன்று பீப்பாய்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். 23 கிலோ கெத்தும் இலைகள், இரண்டு பெரிய அலுமினிய பானைகள், ஒரு அடுப்பு மற்றும் ஒரு எரிவாயு தொட்டி நிரப்பப்பட்ட ஒரு கருப்பு பிளாஸ்டிக் பையை நாங்கள் கைப்பற்றினோம் என்று அவர் புதன்கிழமை (ஜூன் 30) ​​ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இருப்பினும், அம்மாதுவிற்கு போதைப்பொருள் தொடர்பான முந்தைய ஐந்து பதிவுகள்  உள்ளன. அதே நேரத்தில் ஆண் சந்தேக நபரிடம் எந்த குற்றப் பதிவும் இல்லை என்று அவர் கூறினார். அவர்கள் இருவரும் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 2) வரை தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்படுவர்.

பறிமுதல் செய்யப்பட்ட பொருட்கள் அனைத்தும் RM6,980 மதிப்புடையவை என்றும், விஷம் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 30 (3) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார். ஏதேனும் குற்றச் செயல்கள் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் உடனடியாக காவல்துறையினரை தொடர்பு கொள்ளுமாறு ஏ.சி.பி. முகமட் பாட்ஸ்லி பொதுமக்களை கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here