கோவிட் தொற்றினால் பெற்றோரை இழந்த 5 பிள்ளைகள்; வாழ்வாதாரத்திற்கு வழி தேடுகின்றனர்

கோவிட் -19 தொற்றுநோய் தொடர்ந்து நாட்டைச் சீர்குலைத்து வருவதால், இந்த நோயால் இறப்பவர்களின் எண்ணிக்கை கடந்த ஒரு மாதமாக தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகிறது. கடந்த சில தினங்களாக இறப்பு 100ஐ கடந்து வருகிறது.

இந்த புள்ளிவிவரங்களில் 19 வயது நசுரா நபிலா யஜீத் மற்றும் அவரது ஏழு மற்றும் 4 வயது உள்ளிட்ட 4 உடன்பிறப்புகள்  உள்ளனர். முன்பு சாலையோர கடையின்  மூலம் வருமானம் ஈட்டி  வாழ்க்கையை நடத்தி வந்த அவரது பெற்றோர், கோவிட் -19 தொற்றின் காரணமாக மூன்று நாட்களுக்குள் காலமானார்.

அவர்களில் பெரும்பாலோர் இன்னும் நான்கு வயது உடன்பிறப்பைத் தவிர்த்து, பள்ளிப்படிப்பில் உள்ளனர். நபிலா ஜோகூரில் உள்ள மெர்சிங் பாலிடெக்னிக் கல்லூரியில் ஒரு மாணவர். கடந்த வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 16) தனது தந்தை காலமானார் என்றும், இரண்டு நாட்களுக்குப் பிறகு ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 18), அவரது தாயார் கோவிட் -19 இலிருந்து காலமானார் என்றும் அவர் கூறினார்.

தற்பொழுது அவளுடைய உடன்பிறப்புகளும் இப்போது தங்கள் அத்தையின் வீட்டில் தங்கியிருகின்றனர்.  அவரது அத்தை வேலை செய்யவில்லை, முன்பு கோவிட் -19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டிருந்தது.

ஆம், நான் வருத்தப்படுகிறேன், நான் இன்னும் சோகமாக இருக்கிறேன், ஆனால் அது பரவாயில்லை. நான் என் இளைய உடன்பிறப்புகளாக தொடர்ந்து வாழ வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். உணவு மற்றும் பண உதவி வழங்குவதற்காக அண்டை வீட்டாரிடம் இருந்து  இதுவரை உதவி கிடைத்துள்ளதாக நபிலா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here