செப்.7 ஆம் தேதி பிரதமர் டான்ஶ்ரீ முஹிடின் யாசின் மீதான நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பு – சைஃபுதீன் தகவல்

பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினின் நாடாளுமன்ற ஆதரவை சோதிக்கும் நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பு செப்டம்பர் 7 ஆம் தேதிக்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளது என்று தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ சைஃபுதீன் அப்துல்லா கூறினார்.

சைஃபுதீனின் கூற்றுப்படி, வாக்களிப்பதற்கான தேதிக்காக மக்களவை சபாநாயகர் டத்தோ அசார்  ஹருண்  அவர்களால் ஒரு அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இப்போதைக்கு, அது தேதி மற்றும் மக்களவை சபாநாயகரால் செப்டம்பர் 7 அன்று ஒரு அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டது என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 12) ஒரு மெய்நிகர் செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது கூறினார். செப்டம்பர் 7 ஆம் தேதிக்கு முன்னதாக மன்னர் தேதியைக் கோரியுள்ளாரா என்று கேட்டதற்கு, சைஃபுதீன் கருத்து தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார். அவர் இரகசியப் பிரமாணத்திற்கு கட்டுப்படுவதாகக் கூறினார்.

உங்களது கேள்விக்கு நான் பதிலளித்தால் அதிகாரப்பூர்வ இரகசிய சட்டத்தின் கீழ் நான் ஒரு குற்றத்தைச் செய்வேன். துரதிருஷ்டவசமாக, உங்கள் கேள்விக்கு என்னால் பதிலளிக்க முடியாது என்று இண்டாரா மஹ்கோத்தாவின் பெர்சத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான  சைஃபுதீன் கூறினார். எவ்வாறாயினும், செப்டம்பர் 7 ஆம் தேதி நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பை நடத்துவதன் முக்கியத்துவத்தை முஹிடின் வலியுறுத்தியதாக சைஃபுதீன் கூறினார்.

“அரசியலில், எல்லாம் சாத்தியம். முஹிடின் வாக்கின் முக்கியத்துவத்தை அறிவார் என்று நான் நினைக்கிறேன். செப்டம்பர் மாதத்திற்கு முன்னதாக இந்த வாக்கெடுப்பு நடத்தப்பட வேண்டும் என்று விரும்புவோர் இருக்கிறார்கள் என்பதையும் அவர் புரிந்துகொள்கிறார். “என்னைப் பொறுத்தவரை, சபாநாயகர் அறிவிப்பை வெளியிட்டார். அது செப்டம்பர் 7 ஆகும் என்று அவர் கூறினார்.

புதன்கிழமை (ஆகஸ்ட் 11),அமைச்சரவைக்கு முந்தைய கூட்டத்தில், மாமன்னர் முஹிடினிடம் தனது நாடாளுமன்ற ஆதரவை ஒரு சிறப்பு நாடாளுமன்ற கூட்டத்தொடரில் நம்பிக்கை தீர்மானத்தின் மூலம் சோதிக்கும்படி கேட்டார். இது செப்டம்பர் மாதத்திற்கு பிறகு நடைபெற வேண்டும் .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here