அனைத்துலக எல்லைகளை திறக்கும் முன்னாள் அமைச்சரின் திட்டத்திற்கு இரண்டு மருத்துவர்கள் ஆதரவு

உள்வரும் மற்றும் வெளிச்செல்லும் பயணிகளுக்காக மலேசியாவின் அனைத்துலக  எல்லைகளை மீண்டும் திறப்பதற்கான முன்னாள் துணை அமைச்சரின் திட்டத்திற்கு இரண்டு மருத்துவர்கள் தங்கள் ஆதரவை வழங்கியுள்ளனர்.

முன்னாள் துணை சுகாதார அமைச்சர் டாக்டர் லீ பூன் சாய், நாட்டின் ஒட்டுமொத்த கோவிட் -19 மூலோபாயத்துடன் எல்லைகளை மீண்டும் திறப்பதற்கான  நடவடிக்கை தேவை என்று கூறினார். மேலும் பூஜ்யம் கோவிட் -19 வழக்குகளுக்கு இலக்காக இருந்தால், அது சாத்தியமற்றதாகி விடும்.

இருப்பினும், கோபெங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர், மலேசியா உட்பட குறிப்பாக டெல்தா மாறுபாடு தோன்றியதால், பெரும்பாலான நாடுகள் “பூஜ்ஜிய கோவிட் -19” கொள்கையை ஏற்க முடியவில்லை.

மலேசியாவின் கோவிட் -19  கோவிட்டை ஒழிப்பதை விட அதன் தாக்கத்தை தணிப்பது போன்றது. தடுப்பூசி மற்றும் சிகிச்சை மூலம் பாதிக்கப்படக்கூடிய மக்களைப் பாதுகாக்கும் அதே வேளையில் ஓரளவிற்கு பரவும் பரிமாற்றத்தை ஏற்றுக்கொள்வதாகும்.

வயது வந்தோருக்கு பெரும்பாலும் தடுப்பூசி போடப்பட்டவுடன், தீவிர நோய்கள் மற்றும் இறப்பு எண்ணிக்கை குறையும். அது விரைவில் நடக்கும்.

முழு தடுப்பூசி போடப்பட்ட மலேசியர்களை நாம் சுதந்திரமாக செல்ல அனுமதித்தால், சில தனிமைப்படுத்தப்பட்ட நடவடிக்கைகளைத் தவிர்த்து, முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட மக்களும் நாட்டிற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் செல்ல சுதந்திரமாக இருக்க வேண்டும்.

மற்ற கோவிட் -19 வகைகளைப் பற்றிய கவலையில், இதுவரை டெல்தா மிகவும் கொடிய தொற்று என்றும் அது ஏற்கனவே மலேசியாவில் ஆதிக்கம் செலுத்துவதாகவும் லீ கூறினார்.

தனியார் மருத்துவ பயிற்சியாளர்கள் சங்கங்களின் கூட்டமைப்பு மலேசியாவின் தலைவர் டாக்டர் ஸ்டீவன் சோவும் இந்த திட்டத்தை ஆதரித்தார். ஏற்கனவே தொடங்கிய பிற நாடுகளை சுட்டிக்காட்டினார்.

கடந்த நான்கு மாத பூட்டுதல் மற்றும் எல்லைகளை மூடுவது ஆகியவை தினசரி வழக்குகளைக் குறைக்க சிறிதும் செய்யவில்லை என்பதை இன்னும் அதிக எண்ணிக்கையில் காண்பிப்பதால் அதிகாரிகள் மறுப்பதில் இருந்து வெளியேற வேண்டிய நேரம் இது என்று சோ கூறினார்.

வெகுஜன தடுப்பூசிகஆலா ஐசியு விகிதம் மற்றும் மருத்துவமனையில் தேவைப்படும் கடுமையான நோயின் வீதத்தைக் குறைத்துள்ளன. இது ஒரு நல்ல அறிகுறி.

மலேசியா தனது எல்லைகளைத் திறந்த பிற நாடுகளை பின்பற்ற வேண்டும் என்று கட்டாய சோதனை மூலம் தனிமைப்படுத் காலத்திற்குள் அதிக சோதனைகளை மேற்கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த நாடுகளும் ஒரு நல்ல மற்றும் நம்பகமான தொடர்பு தடமறிதல் அமைப்பைக் கொண்டுள்ளன. இது மலேசியாவிலும் செயல்படுத்தலாம்.

முன்னாள் துணை அனைத்துலக வர்த்தகம் மற்றும் துறை அமைச்சர் ஓங் கியான் மிங் புத்ராஜெயா, சுற்றுலாத் துறை வேகமாக முன்னேற உதவும் வகையில், அனைத்துலக எல்லைகளை இரண்டு வழிகளில் மீண்டும் திறப்பது குறித்து பரிசீலிக்க வேண்டும் என்று கூறியிருந்தார்.

மலேசியாவில் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட மக்கள் விடுமுறையில் சென்றாலும் குடிநுழைவு துறையுடன் விண்ணப்பிக்காமல் நாட்டை விட்டு வெளியேற அரசாங்கம் அனுமதிக்கலாம், அதே நேரத்தில் தொற்றுநோய்களின் அடிப்படையில் பாதுகாப்பான நாடுகளுக்கு பயணத்தை கட்டுப்படுத்துகிறது.

அவர்கள் திரும்பி வரும்போது, ​​அவர்கள் சரியான தனிமைப்படுத்தப்பட்ட நெறிமுறைக்கு உட்படுத்தப்படலாம். இது விமானத் துறைக்கு உதவும். சிங்கப்பூர் அல்லது நியூசிலாந்து போன்ற நாடுகளிலிருந்து தடுப்பூசி போடப்பட்ட சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கும் எல்லைகளைத் திறக்கலாம், அது பரஸ்பரம்  இல்லாவிட்டாலும் என்று ஓங் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here