கஞ்சாவை அதிகமாக உட்கொண்டு போக்குவரத்துக்கு எதிராக வாகனம் ஓட்டி 2 பேரைக் கொன்ற நான்கு சக்கர வாகன ஓட்டுநர்

 

ஷா ஆலம்: பெடரல் நெடுஞ்சாலையில்  இன்று போக்குவரத்து எதிராக வந்த நான்கு சக்கர வாகனம் காருடன் நேருக்கு நேர் மோதிய விபத்தில் இரண்டு பேர் பலியாயினர்.

ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் பஹாருதீன் மாட் தாயிப், கோலாலம்பூரிலிருந்து கிள்ளானிற்கு போக்குவரத்திற்கு எதிராக பயணித்த மிட்சுபிஷி ட்ரைடன் நான்கு சக்கர வாகன ஓட்டுநர் அதிகாலை 2 மணியளவில் புரோட்டான் வீராவுடன் மோதியது என்று ஆரம்ப விசாரணைகளில் தெரியவந்தது.

பாதிக்கப்பட்ட இருவர், 18 வயது சிறுமி, காரின் டிரைவர் மற்றும் 19 வயது ஆண் ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

பலியானவர்கள் இருவரும் பிரேத பரிசோதனைக்காக ஷா ஆலம் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக பஹாருதீன் கூறினார். நான்கு சக்கர வாகனத்தின் ஓட்டுநருக்கு கஞ்சா உட்கொண்டிருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், இன்று முதல் ஆறு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 இன் கீழ் கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டி மரணம் ஏற்படுத்தியதற்காக இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

பஹாருதீன் பொதுமக்களையோ அல்லது சாட்சிகளையோ முன்வந்து போக்குவரத்து காவல்துறை விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் துறை விசாரணை அதிகாரி முஹம்மது ஹஸ்ருல் சுஹியாமியை 011-31215697 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவுமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

சிலாங்கூர் தீயணைப்புத் துறை இயக்குநர் நோராஸாம் காமிஸ், ஒரு அறிக்கையில், விபத்துக்குப் பிறகு பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் தங்கள் காருக்குள் சிக்கிக்கொண்டனர். உடல்களை வெளியே எடுக்க அவரது குழு 30 நிமிடங்கள் எடுத்தது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here