கோத்த கினபாலு அனைத்துலக விமான நிலையத்தில் 4 லட்ச வெள்ளி மதிப்பிலான போதைப் பொருட்கள் பறிமுதல்

கோத்த கினபாலு: கோத்த கினபாலு அனைத்துலக விமான நிலையத்தின் சரக்கு பிரிவில் எச்சரிக்கை பாதுகாப்புப் பணியாளர்கள் குளிர்ந்த கடல் உணவுப் பொதிகளுக்குள் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த சுமார் 4 லட்ச வெள்ளி மதிப்புள்ள போதைப்பொருட்களை பறிமுதல் செய்தனர்.

சபா சுங்கத் துறையின் தலைமை உதவி இயக்குநர் டத்தோ அப்துல்லா ஜாபர்  தனது பணியாளர்கள் சட்டவிரோத போதைப்பொருட்களை மீட்டுள்ளதாகக் கூறினர் – 5.431 கிலோ கெத்தமைன் பவுடர் RM287,843 மற்றும் 3.237 கிலோ மெத்தம்பேட்டமைன் RM116,532 மதிப்புள்ள கடல் உணவு பாலிஸ்டிரீன் பொதிகளில் அடைக்கப்பட்டுள்ளது.

விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக இந்த வழக்கு தொடர்பாக அவர்கள் 32 வயது நபரையும் கைது செய்ததாக அவர் கூறினார். ஆகஸ்ட் 29 ஆம் தேதி காலை 7 மணியளவில் குளிரூட்டப்பட்ட கடல் உணவுப் பொதிகளின் எக்ஸ்ரேயில் சந்தேகத்திற்கிடமான ஒன்றைக் கண்டறிந்த கோத்த கினாபாலு அனைத்துலக விமான நிலையத்தில் சுங்க அதிகாரிகள் மாஸ்கர்கோ பாதுகாப்பால் உஷார் படுத்தப்பட்டதாக அப்துல்லா கூறினார்.

சட்டவிரோத போதைப்பொருள் கடத்தல்காரன் உறைந்த மீன் பாலிஸ்டிரீன் பெட்டியின் உள்ளே ஒரு மறைவான இடத்தில் மறைப்பதற்கு முன் வெளிப்படையான பிளாஸ்டிக்குகளில் போதைப்பொருட்களை பேக்கேஜிங் செய்வது விசாரணையில் தெரியவந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here