கோவிட் தொற்றின் எதிரொலி – பூலாவ் தீக்குஸ் சந்தை தற்காலிகமாக மூடப்படும்

சில கோவிட் -19 தொற்றுகள்  கண்டறியப்பட்டவுடன் பூலாவ் தீக்குஸ் சந்தை தற்காலிகமாக மூடப்படும் என்ற பூலாவ் தீக்குஸ் ( Pulau Tikus)  சட்டமன்ற உறுப்பினர் கிறிஸ் லீ கூறுகிறார்.

சந்தையில் கோவிட் -19 தொற்றுகள் இருப்பதை அவர் உறுதிப்படுத்தினார் மற்றும் திட்டமிட்டபடி திங்கள் கிழமை (செப்டம்பர் 27) முன்பே சந்தை மூடப்படும் என்று நம்புவதாகக் கூறினார். அநேகமாக திங்கள் கிழமை இருக்கும். ஆனால் அனைவரின் பாதுகாப்பிற்காக அவர்கள் அதை முன்பே மூடுவார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார். பினாங்கு தீவு நகர சபை அதை மூட வேண்டும் என்று குறிப்பிட்டது.

வியாபாரிகள் விஷயங்களை மூடிமறைக்க முயற்சிப்பதால் அவர்களின் நிலைமையை நான் புரிந்துகொள்கிறேன். ஒரு சில நோய்த்தொற்றுகள் ஏற்பட்டுள்ளன.அது பரவுவதை நாங்கள் விரும்பவில்லை. சந்தையில் உள்ள சலசலப்பைத் தவிர்க்க முடியாது  என்று அவர் கூறினார். சந்தை மீண்டும் திறக்கப்படுவதற்கு முன்பு அனைத்து வர்த்தகர்களையும் பரிசோதிப்போம் என்று லீ கூறினார். வர்த்தகர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்பதை நாங்கள் புரிந்துகொண்டு அவர்களின் நலனைப் பற்றி சிந்திக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். புலாவ் டிக்குஸ் சந்தை உயர்தர புதிய தயாரிப்புகளை விற்பனை செய்வதற்கு பெயர் பெற்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here