அம்னோவின் 2021 ஆம் ஆண்டு பொதுக்கூட்டம் ஜனவரி 13-15 வரை நடைபெறும்

அம்னோ தனது 2021 ஆண்டு பொதுக் கூட்டத்தை அடுத்த ஆண்டு ஜனவரி 13-15 வரை நடத்தும் என்று கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் அஹமத் மஸ்லான் இன்று தெரிவித்தார். நேற்றிரவு மாதாந்திர கூட்டத்தின் போது கட்சியின் உச்ச மன்றம்  எடுத்த முடிவைத் தொடர்ந்து இது வருகிறது. கூட்டத்திற்கு அம்னோ தலைவர் அஹமத் ஜாஹித் ஹமிடி தலைமை வகித்தார்.

அக்டோபர் 15 முதல் நவம்பர் 30 வரை கிளைகளுடன் தொடங்கி, டிசம்பர் 11-18 வரை பிரிவுகளுடன் தொடங்கி கட்சி தொடர்பான பிற கூட்டங்களை நடத்துவதற்கும் ஒப்புக்கொள்ளப்பட்டது என்றார். கூட்டங்களின் போது எந்த கட்சி கருத்துக் கணிப்புகளும் நடத்தப்படாது என்று அஹமத் மேலும் கூறினார். அந்தந்த தொகுதிகளில் கோவிட் -19 நிலையைப் பொறுத்து கூட்டங்கள் நேரில், ஆன்லைனில் அல்லது இரண்டின் கலவையாகவும் நடத்தப்படலாம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். அனைத்து கூட்டங்களுக்கும்  25% உறுப்பினர்கள் (கோரத்தை) பூர்த்தி செய்ய வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here