சிங்கப்பூரில் 2,909 கோவிட் -19 தொற்றும் 8 இறப்புகளும் பதிவாகியுள்ளன

66 மற்றும் 96 வயதிற்குட்பட்ட எட்டு சிங்கப்பூரியர்கள் கோவிட் -19 உடன் தொடர்புடைய சிக்கல்களால் இறந்துள்ளனர். அதே நேரம் தொற்றின் எண்ணிக்கை 2,909 ஆக உயர்ந்தது என்று சுகாதார அமைச்சகம் வெள்ளிக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.

தி ஸ்ட்ரெய்ட்ஸ் டைம்ஸ் படி, இறந்தவர்களில் ஏழு சிங்கப்பூர் ஆண்கள் மற்றும் ஒரு பெண், அவர்களில் நான்கு பேர் தடுப்பூசி போடப்படவில்லை. இரண்டு பேருக்கு முதல் தடுப்பூசி போடப்பட்டது மற்றும் இரண்டு வைரஸுக்கு எதிராக முழுமையான தடுப்பூசி போட்டு கொண்டவர்கள் ஆவர். அவர்கள் அனைவருக்கும் பல்வேறு அடிப்படை மருத்துவ நிலைமைகள் இருந்தன என்று அறிக்கை கூறுகிறது. சிங்கப்பூரில் கொரோனாவால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 103 ஆக உயர்ந்து.

சமூகத்தில் 2,079 புதிய நோய்த்தொற்றுகள், புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர் விடுதிகளில் 818 புதிய வழக்குகள் மற்றும் 12 இறக்குமதி செய்யப்பட்ட வழக்குகள் உட்பட வெள்ளிக்கிழமை 2,909 புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளதாக செய்தித்தாள் கூறியுள்ளது. உள்ளூர் தொற்றுகளில் 60 வயதுக்கு மேற்பட்ட 556 மூத்தவர்கள் அடங்குவர். சிங்கப்பூரில் பதிவு செய்யப்பட்ட மொத்த தொற்றின் எண்ணிக்கை இப்போது 99,430 ஆக உள்ளது.

நெருக்கமான கண்காணிப்பில் இருந்த 10 செயலில் உள்ள கிளஸ்டர்களை சுகாதார அமைச்சகம் பட்டியலிட்டது. இதில் எட்டு புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர் தங்குமிடங்கள், பாசீர் பஞ்சாங் மொத்த விற்பனை மையம் மற்றும் உட்லேண்ட்ஸ் கேர் ஹோம் ஆகியவை அடங்கும்.

வெள்ளிக்கிழமை நிலவரப்படி, 1,356 வழக்குகள் மருத்துவமனையில் பராமரிக்கப்பட்டன – வியாழக்கிழமை விட நான்கு தொற்றுகள் குறைவாக உள்ளன. ஏறக்குறைய 4.5 மில்லியன் மக்கள், அல்லது 82% மக்கள், முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டிருக்கிறார்கள், 85% பேர் குறைந்தபட்சம் ஒரு டோஸ் பெற்றுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here