சிங்கப்பூரில் 11 கோவிட் -19 இறப்புகளுடன் தினசரி தொற்று 3,703 ஆக உயர்ந்துள்ளன

சிங்கப்பூரின் கோவிட் -19 உடன் தொடர்புடைய 11 பேர், 56 முதல் 90 வயதுடையவர்கள் உயிரிழ்ந்ததால் இறப்பு 153 ஆக உயர்ந்துள்ளதாக சுகாதார அமைச்சகம் நேற்று தெரிவித்துள்ளது. சிங்கப்பூரின் தி ஸ்ட்ரெய்ட்ஸ் டைம்ஸின் கூற்றுப்படி, இது ஒரு நாளில் பதிவான அதிக எண்ணிக்கையிலான இறப்புகள் ஆகும்.

ஐந்து ஆண்கள் மற்றும் ஆறு பெண்கள், அனைவரும் சிங்கப்பூரர்கள். நான்கு பேருக்கு தடுப்பூசி போடப்பட்டது. மூன்று பேருக்கு முதல் தடுப்பூசி போடப்பட்டது மற்றும் மீதமுள்ள நான்கு தடுப்பூசி போடப்படவில்லை. சனிக்கிழமை தொடர்ச்சியாக 20 ஆவது நாளாக கோவிட் -19 நோயால் இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன.

சமூகத்தில் 2,868 புதிய தொற்றுகள், புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர் விடுதிகளில் 832 மற்றும் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட மூன்று வழக்குகள் அடங்கிய 3,703 புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகளை அமைச்சகம் அறிவித்துள்ளது.

சிங்கப்பூரில் தொடர்ச்சியாக ஐந்தாவது நாள் வழக்குகள் 3,000 ஐத் தாண்டியுள்ளன. முந்தைய நாள் 3,590 ஐ விட 113 நோய்த்தொற்றுகள் அதிகமாக இருந்தன. உள்ளூர் வழக்குகளில் 60 வயதுக்கு மேற்பட்ட 611 பேர் அடங்குவர். சிங்கப்பூரில் மொத்த வழக்குகளின் எண்ணிக்கை இப்போது 124,157 ஆக உள்ளது. முதியோர் இல்லத்தில் உள்ள கிளஸ்டரில் 54 வழக்குகள் இருந்தன. ஊழியர்கள் மற்றும் குடியிருப்பாளர்களிடையே தொற்று கண்டறியப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here