அக்.1 முதல் 15ஆம் தேதி வரை எஸ்ஓபியை மீறிய 41 வணிக வளாகங்களை DBKL மூடியுள்ளது

கோலாலம்பூரில் அக்டோபர் 1 முதல் 15 வரை 11 கோலாலம்பூர் நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளில் Ops Patuh கீழ் 41 வளாகங்கள் மூட உத்தரவிடப்பட்டுள்ளதாக கோலாலம்பூர் நகராண்மைக் கழகம் (டிபிகேஎல்) தெரிவித்துள்ளது.

தேசிய மீட்புத் திட்டத்தின் போது (NRP) செயல்பட்டு வரும் பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கைகள், உணவகங்கள், ஆடைகள் அல்லது தையல் கடைகள், மளிகைக் கடைகள், முடிதிருத்தும் நபர்கள், பொதுப் பொருட்கள் கடைகள் மற்றும் பிற நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டுள்ள 419 வளாகங்கள் மற்றும் நிறுவனங்கள் சோதனைகளுக்குப் பிறகு மூடப்பட்டதாக DBKL தெரிவித்துள்ளது.

தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட NRP இன் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை மீறிய தனிநபர்கள்/வளாக உரிமையாளர்கள்/நிறுவனங்களால் பல்வேறு குற்றங்களுக்காக தொற்று நோய்கள் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடு சட்டம் 1988 இன் கீழ் மூன்று கூட்டு அறிவிப்புகள் வெளியிடப்பட்டன  என்று DBKL இன்று (அக்.18} தனது அதிகாரப்பூர்வ முகநூல் பதிவு செய்தது.

டிபிகேஎல் மேலும் பொழுதுபோக்கு மையம் பிரிவு 17 இன் கீழ் பொழுதுபோக்கு மையம் (கூட்டாட்சி பிரதேசம் கோலாலம்பூர்) சட்டம் மற்றும் 40 மற்ற இடங்கள் பிரிவு 101 (1) (v), உள்ளூர் அரசு சட்டம் 1976 மூலம் நடத்தப்பட்டது ஒப்புதல் இல்லாமல் வெளிநாட்டினர்.

27 பங்களாதேஷியர்கள், 12 பாகிஸ்தானியர்கள், 6 இந்தியர்கள் மற்றும் 14 இந்தோனேசியர்கள் (ஆபரேட்டர்கள் மற்றும் வளாக தொழிலாளர்கள்) இந்த நடவடிக்கையில் தற்காலிகமாக ஆவணப்படுத்தல் நோக்கங்களுக்காகவும் தொடர்புடைய நிறுவனங்களின் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காகவும் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here