இந்து மதம், தீபாவளி பண்டிகை குறித்து இனவெறி கருத்து தெரிவித்ததாக பங்களாதேஷ் ஆடவர் கைது

சமூக ஊடகங்களில் எரிச்சலையும், பொது அமைதிக்கு அச்சுறுத்தலையும் ஏற்படுத்தும் வகையில் இனவெறி கருத்துக்களை தெரிவித்ததாக நம்பப்படும் வங்கதேசத்தை சேர்ந்த ஒருவரை போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர். ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் அயோப் கான் மைடின் பிட்சை, 29 வயதான சந்தேக நபர்  மூவாருக்கு அருகிலுள்ள ஜாலான் பக்ரியில் முவார் ஐபிடி காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

நவம்பர் 5ஆம் தேதி இந்து மதம், இஸ்லாம் மற்றும் தீபாவளி பண்டிகை தொடர்பான சந்தேகத்தின் பேரில் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு வீடியோ வெளியிடப்பட்டது. இது எரிச்சலூட்டும் மற்றும் பொது அமைதிக்கு அச்சுறுத்தலை ஏற்படுத்துகிறது. சந்தேக நபரின் அனுமதிப்பத்திரம் காலாவதியானதும் அவர் நாட்டில் நீண்ட காலம் தங்கியிருந்ததும் விசாரணையின் முடிவுகளில் கண்டறியப்பட்டுள்ளதாக அயோப் கான் கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 505, தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 மற்றும் குடிவரவுச் சட்டம் 1959/63 இன் பிரிவு 15 (1) (c) ஆகியவற்றின் கீழ் மேலும் விசாரணைக்காக 14 நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here