நஜிப் கலந்துகொண்ட நிகழ்ச்சியில் எஸ்ஓபி மீறலா? போலீசார் விசாரணை

முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக் கலந்து கொண்ட நிகழ்வில் கோவிட்-19 SOP  மீறப்பட்டதாகக் கூறியது தொடர்பாக காவல்துறை விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளது.

இன்று ஒரு அறிக்கையில், Dang Wangi மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா, முகக்கவசம் அணியாமல் பங்கேற்பவர்களைக் காட்டும் @Knowledge9701 பயனரால் டுவிட்டரில் ஒரு படம் பகிரப்பட்டதை அடுத்து, அவரது ஆட்கள் நிகழ்வை விசாரித்து வருவதாகக் கூறினார்.

கோலாலம்பூர், ஜாலான் துன் இஸ்மாயில், சௌ கிட் என்ற இடத்தில் சில நபர்கள் முகக் கவசங்களை அணியாமல் இருந்த நிகழ்வு குறித்து டாங் வாங்கி மாவட்ட குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளது. தொற்று நோய்கள் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடு சட்டம் 1988 (சட்டம் 342) பிரிவு 21A இன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்படுகிறது என்றார்.

பின்னர் அவர் SOP களுக்கு இணங்குமாறு பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டது. “Bossku Our National Pride” என்ற தலைப்பில் இந்த நிகழ்வு மலேசிய மக்கள் சக்தி அரசியல் கட்சியால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here