உம்ராவிலிருந்து திரும்பும் யாத்ரீகர்களுக்காக மலாக்காவில் தனிமைப்படுத்தல் மையம் தொடங்கப்படும்

ஜாசின்: அடுத்த வாரம் வீடு திரும்பும் புதிய உம்ரா யாத்ரீகர்களுக்காக மலாக்கா அரசாங்கம் சிறப்பு தனிமைப்படுத்தல் மையத்தைத் திறக்கும். ஓமிக்ரான் மாறுபாட்டின் பரவலைத் தடுக்கும் அரசாங்கத்தின் முயற்சியாக, கோலாலம்பூருக்குப் பிறகு இரண்டாவது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையம் அலோர் காஜாவில் உள்ள ஒரு ரிசார்ட்டில் திறக்கப்பட்டது என்று மாநில சுகாதாரம் மற்றும் போதைப்பொருள் எதிர்ப்பு மன்றத்தின் உச்சமன்ற உறுப்பினர் டாக்டர் முஹமட் அக்மல் சலே கூறினார்.

இதுவரை, இந்தன் விஷயத்தில் தேசிய பேரிடர் மேலாண்மை அமைப்பின் (நாட்மா) அதிகாரப்பூர்வ முடிவுக்காக மாநில அரசு இன்னும் காத்திருப்பதாக அவர் கூறினார். நாடு திரும்பிய உம்ரா யாத்ரீகர்கள் ஓமிக்ரான் மாறுபாடு தொற்றுநோயிலிருந்து விடுபடுவதை உறுதிசெய்ய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும்.

இருப்பினும், ஒரு யாத்ரீகருக்கு அறிகுறிகள் இருந்தால் அல்லது மாறுபாட்டிற்கு சாதகமாக இருந்தால், மேல் சிகிச்சைக்காக அவரை மலாக்கா மருத்துவமனைக்கு அனுப்புவோம்  என்று அவர் இன்று BH இடம் கூறினார். நேற்று வரை, உம்ரா செய்த யாத்ரீகர்களை உள்ளடக்கிய 10 ஓம்ரிகான் மாறுபாடு தொற்று வழக்குகளை மலாக்கா பதிவு செய்துள்ளது. ஆனால் அவர்கள் முழுமையாக குணமடைந்துள்ளனர்.

இதற்கிடையில், டாக்டர் முஹமட் அக்மல் கூறுகையில், மெலகாவில் மொத்தம் 245 புதிய கோவிட்-19 தொற்றுகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இதுவரை மொத்தம் 78,197 தொற்றுகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here