கோல சிலாங்கூரில் நீரில் மூழ்கி இறந்த நபரின் உறவினர்களைத் தேடும் போலீசார்

ஷா ஆலம்,  Kelip-Kelip Kampung Kuantan படகுத்துறை பகுதியில் சனிக்கிழமை (ஜனவரி 15) சடலமாகக் கண்டெடுக்கப்பட்ட ஒருவரின் உறவினர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். கோல சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  ராம்லி காசா வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், இன்று காலை முழு உடையில் ஆண் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது. சமீபத்தில் கிடைத்த தகவலின்படி, உலு சிலாங்கூரில் உள்ள புக்கிட் செந்தோசா, கோல குபு பாருவில் இருந்து சடலம் வந்திருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த தகவலை (புக்கிட் செந்தோசா பற்றி) நாங்கள் உறுதிப்படுத்தவில்லை, தற்போது, ​​அந்த நபரின் அடையாளம் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை, ஆனால் அவர் தனது 40களில் ஒரு வெளிநாட்டவர் என்று நம்பப்படுகிறது. அவரது உடலில் அடையாள ஆவணங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை. மேலும் அந்த பகுதியை ஆய்வு செய்ததில், பாதிக்கப்பட்டவருடன் தொடர்புடைய எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை என்று அவர் தகவல் தெரிந்தவர்கள் முன் வந்து விசாரணைக்கு உதவுமாறு வலியுறுத்தினார்.

ரம்லி மேலும் கூறுகையில், உடலில் குற்றச் செயல்களால் ஏற்படக்கூடிய காயங்கள் எதுவும் இல்லை என்றும், பிரேதப் பரிசோதனையில் அந்த நபர் நீரில் மூழ்கி இறந்துவிட்டதாகக் காட்டியது. முன்னதாக ஒரு அறிக்கையில், சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குனர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், காலை 9.31 மணியளவில் ஒரு உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக அவரது குழுவுக்கு ஒரு துயர அழைப்பு வந்தது, மேலும் சுங்கை சிலாங்கூரில் உடலை மீட்டெடுக்க ஒரு சோதனை நடவடிக்கை நடத்தப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here