டேனியல் ஒருபோதும் குடும்பத்தை அச்சுறுத்தியதில்லை என்று மசூதியில் பணத்தை திருடிய இளைஞரின் தாயார் கூறுகிறார்

திருட்டுக்காக மசூதி உறுப்பினர்களால்  “பிணமாக” கழுவப்பட்ட வாலிபர் டேனியல் இஸ்கந்தர் முகமட் நசீர் 19, ஆக்ரோஷமாக நடந்துகொண்டதாகவும், ஆயுதங்களைக் காட்டி குடும்ப உறுப்பினர்களை மிரட்டியதாகவும் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டை அவரின் தாய் மறுத்துள்ளார். டேனியல் ஒருபோதும் சண்டையிட்டதில்லை. கத்தியை வைத்திருக்கவில்லை.

அவரும் தனது தாத்தாவின் மோட்டார் சைக்கிளை விற்றதில்லை. அது அங்கேயே இருக்கிறது என்று Kak Jas, என்று அடையாளம் காணப்பட்ட பெண், வீட்டிற்கு வெளியே அதைக் காட்டினார். அவரது நண்பர்கள் கதையை உருவாக்கினர் என்று அவர் கம்போங் டாமாயில் உள்ள அவர்களது இல்லத்தில் மேலும் கூறினார்.

12 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தனது கணவரை விவாகரத்து செய்த பின்னர் தனது மகன் தஹ்ஃபிஸ் பள்ளியில் சேர்க்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். டேனியலுக்கு 15 முதல் 18 வயது இருக்கும் போது அவரது கணவர் கவனித்துக் கொண்டார்.

உடைந்த வீட்டில் வாழ வேண்டியிருந்ததால் மன அழுத்தம் காரணமாக தனது மகன் தவறான பாதையைத் தேர்ந்தெடுத்ததாக அவர் கூறினார். எனது மகனை நான் ஒருபோதும் குற்றம் சாட்டவில்லை. ஏனென்றால் நாங்கள் அவருக்கு சிறந்ததைக் கொடுக்க முடியவில்லை. அவர் சூழ்நிலைகளால் பாதிக்கப்பட்டவர் என்று அவர் கூறினார்.

மூன்று குழந்தைகளின் தாய் டேனியலை மென்மையானவர், செல்லம் மற்றும் அமைதியானவர் என்று விவரித்தார். மக்கள் கோபமாக இருக்கும்போது, ​​அவர் அமைதியாக இருக்கிறார். அவர் ஒரு ஆக்ரோஷமான நபர் அல்ல… உண்மையில் அவர் ஒரு நல்ல குழந்தை என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.

டேனியலின் தாத்தா, ரோஸ்லி சிடெக், 65, சில ஊடக அறிக்கைகள் கதையை மிகைப்படுத்தியதாகக் கூறப்பட்டதால் அவதூறாக உணர்ந்தார். இது எனக்கும் டேனியலின் தந்தைக்கும் இடையே தவறான புரிதல் மற்றும் வழக்குக்கு வழிவகுத்தது.

டேனியல் ஒரு கத்தியைப் பயன்படுத்தியதாக ஒரு ஊடக அறிக்கை கூறுகிறது. இதை யார் சொன்னது? நான் அதைச் சொல்லவில்லை. அத்தகைய அறிக்கைகள் காரணமாக, ரோஸ்லி இப்போது “பயத்துடன் வாழ்கிறேன்” என்று கூறினார். ஏனெனில் தன்னுடன் மகிழ்ச்சியடையாமல் இருக்கும் சிலரின் அச்சுறுத்தல்களைப் பெறுவதைப் பற்றி தான் கவலைப்பட்டேன்.

இந்த வீட்டில் நான் ஒரே பெண்மணி. மற்றவர்கள் எல்லாம் என் குழந்தைகள் மற்றும் பேத்திகள். இந்த வழக்கு ஊடகங்களில் வெளிவந்ததிலிருந்து, பயத்தின் காரணமாக என்னால் தூங்கவோ அல்லது எங்கும் செல்லவோ முடியவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

கடந்த திங்கட்கிழமை, இளைஞர் ஒருவரை “பிணமாக” கழுவுவதைக் காட்டும் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவியது. ஜனவரி 8 ஆம் தேதி நள்ளிரவில் ரவாங்கிற்கு அருகிலுள்ள அல் இஸ்லாஹியா குவாங் மசூதியின் நன்கொடைப் பெட்டியில் இருந்து திருடியதற்காக அவர் பிடிபட்டார். அதற்குப் பொறுப்பான இமாம் பின்னர் சட்டத்தை தன் கைகளில் எடுத்துக் கொண்டதற்காக சமய அதிகாரிகளால் பதவி விலகும்படி கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டார்.

பதின்ம வயதினருக்கு 10 நாட்கள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டது மற்றும் செலாயாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் அவருக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டுகளை ஒப்புக்கொண்ட பிறகு RM4,000 அபராதம் அல்லது ஐந்து மாதங்கள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

அமானா அபராதத்தை செலுத்த முன் வந்துள்ளது. அதனால் அவர் நீண்ட காலம் சிறையில் இருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. அவரை மறுவாழ்வு மையத்தில் சேர்க்கவும் மேலும் ஆலோசனைக்கு உட்படுத்தபடுமாறு கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here