அரசாங்க நிறுவனத்தின் முன்னாள் அமலாக்க இயக்குனர் 3.1 மில்லியன் லஞ்சம் வாங்கியதாக எம்ஏசிசியால் கைது

நாட்டின் வடமாநில  பகுதியில் கழிவு மேலாண்மை மற்றும் பொது சுகாதார ஒப்பந்தத்தில் 3.1 மில்லியன் லஞ்சம் பெற்றதாக சந்தேகத்தின் பேரில் கைது செய்யப்பட்ட ஒரு அரசாங்க நிறுவனத்தின் முன்னாள் அமலாக்க இயக்குனர் ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

இன்று ஒரு அறிக்கையில், மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) ஜன. 30 வரை செல்லுபடியாகும் காவலில் வைக்க உத்தரவு, ஊழல் தடுப்பு நிறுவனம் இன்று விண்ணப்பித்ததையடுத்து, கோலாலம்பூரில் உள்ள மாஜிஸ்திரேட் நதியா ஓத்மான் அவர்களால் பிறப்பிக்கப்பட்டது.

எம்ஏசிசி ஆதாரத்தின்படி, 40 வயதுடைய சந்தேக நபர் வாக்குமூலத்தை அளித்த பின்னர் நேற்று பிற்பகல் 2 மணியளவில் சபா எம்ஏசிசி அலுவலகத்தில் கைது செய்யப்பட்டார்.

சந்தேகநபர் வட மாநில பகுதியில் திடக்கழிவு சேகரிப்பு மற்றும் பொது சுகாதாரத்தை நிர்வகித்தல் தொடர்பான டெண்டர் பெற ஒரு நிறுவனத்திடம் இருந்து ஜூலை 2019 முதல் கடந்த ஆண்டு மார்ச் வரை மாதாந்திர அடிப்படையில் லஞ்சம் கேட்டு பெற்றதாக நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here