நீதிமன்றத் தீர்ப்பை ஏற்றுக்கொள்கிறேன்- சட்டக் குழுவுடன் இணைந்து தற்காப்பு வாதத்தில் ஈடுபடுவேன் என்கிறார் ஜாஹிட்

நீதிபதியின் தீர்ப்பை நாங்கள் ஏற்றுக்கொள்கிறோம். நான் எனது தற்காப்பு வாதத்தை மேற்கொள்வதற்காக நடவடிக்கையை மேற்கொள்வோம் என்று டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி கூறுகிறார். திங்களன்று (ஜனவரி 24) நீதிமன்ற அறைக்கு வெளியே ஊடகங்களிடம் பேசிய அம்னோ தலைவர் அஹ்மத் ஜாஹிட்,  Yayasan Akalbudi (YAB) என்ற தொண்டு நிறுவனத்தின் மில்லியன் கணக்கான வெள்ளி சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து 47 ஊழல் குற்றச்சாட்டுகளிலும் வாதிடுவதற்கு உயர் நீதிமன்ற நீதிபதி கொலின் லாரன்ஸ் செக்வேராவின் முடிவை அவரும் அவரது சட்டக் குழுவும் ஏற்றுக்கொண்டதாகக் கூறினார்.

இது நீதிபதியின் இறுதி முடிவு மற்றும் எங்கள் இணக்கம் நிறுத்தப்படாது. நீதிமன்றத்தால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட நடைமுறைகளின்படி நானும் எனது வழக்கறிஞர்களும் தேவையானதைச் செய்வோம் என்று அவர் காலை 10.40 மணியளவில் புறப்படுவதற்கு முன்பு இங்குள்ள நீதிமன்ற வளாகத்திற்கு வெளியே ஒரு குறுகிய அறிக்கையில் கூறினார்.

முன்னதாக திங்கட்கிழமை (ஜனவரி 24), நீதிபதி கொலின் லாரன்ஸ் செக்வேரா, அஹ்மத் ஜாஹிட் தனது தொண்டு நிறுவனமான யயாசன் அகல்புடியில் (YAB) மில்லியன் கணக்கான வெள்ளி சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து 47 குற்றச்சாட்டுகளிலும் ஆஜராகுமாறு உத்தரவிடப்பட்டிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here