விபத்துக்குள்ளான கார் இழுவை (car towing) தொடர்பான சண்டை – 5 பேர் கைது

ஜார்ஜ் டவுனில் நேற்று புதன்கிழமை (ஜனவரி 26) துன் டாக்டர் லிம் சோங் யூ எக்ஸ்பிரஸ்வேயில் கார் இழுவை தொழிலாளர்களுக்கு இடையே நடந்த சண்டையில் ஐந்து பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். ஜார்ஜ் டவுன் OCPD Asst Comm Soffian Santong, சந்தேக நபர்கள் 26 மற்றும் 50 வயதுடையவர்கள் என்றும், சம்பவம் நடந்த சிறிது நேரத்திலேயே நகரின் பல்வேறு பகுதிகளில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றும் கூறினார்.

விபத்துக்குப் பிறகு 20 பேர் சண்டையில் ஈடுபட்டது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது என்றும், விபத்துக்குள்ளான வாகனங்களை இழுக்க எந்தக் குழுவிற்கு உரிமை உள்ளது என்ற தவறான புரிதலால் இது ஏற்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார்.

ஏசிபி சோஃபியன் வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 27) ஒரு அறிக்கையில், மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த பணியாளர்களால் சண்டையை நிறுத்த முடியவில்லை என்றும், காவல்துறை மோட்டார் சைக்கிள் பிரிவு மற்றும் மொபைல் ரோந்து வாகனங்கள் வந்தவுடன் சம்பந்தப்பட்டவர்கள் தப்பி ஓடிவிட்டனர் என்றும் கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் ஆயுதங்களாக பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படும் விபத்து ஹெல்மெட்கள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் பூட்டுகள் போன்ற பொருட்களை போலீசார் கைப்பற்றியதாக அவர் கூறினார். தடுத்து வைக்கப்பட்ட சந்தேக நபர்களுக்கு எதிராக நாங்கள் பின்னர் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ரிமாண்ட் உத்தரவைப் பெறுவோம் என்று அவர் கூறினார். மேலும் போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட மீதமுள்ள சந்தேக நபர்களை போலீசார் கண்காணித்து வருகின்றனர்.

ஆயுதங்களுடன் கலவரம் செய்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 148 ஆவது பிரிவின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக ஏசிபி சோஃபியன் கூறினார். இதற்கு முன், இந்த சண்டையின் வீடியோக்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது. அதிவேக நெடுஞ்சாலையில் மொசைக் டைல்ஸ் ஏற்றிச் சென்ற லோரிக்கும் இரண்டு கார்களுக்கும் இடையே விபத்து ஏற்பட்ட பின்னர் சண்டை வெடித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here