போலீஸ் தடுப்புக் காவலில் மற்றொரு மரணம் – இந்த முறை மாராங்கில் நிகழ்ந்துள்ளது

போலீஸ் காவலில் மற்றொரு மரணம் நிகழ்ந்துள்ளது. இந்த முறை Marang, Terengganu  இந்த மரணம் நடைபெற்றுள்ளது. ஒரு அறிக்கையில், புக்கிட் அமானின் நேர்மை மற்றும் தரநிலைகள் இணக்கத் துறையின் இயக்குநர் அஸ்ரி அஹ்மட், இன்று மாலை 3 மணிக்கு மாராங் காவல் நிலையத்தில் காவல்துறைக்கு ஒரு அறிக்கை கிடைத்ததாகக் கூறினார்.

37 வயதான பாதிக்கப்பட்ட நபர் குற்றவியல் சட்டத்தின் 379 ஆவது பிரிவின் கீழ் திருட்டுக்காக கைது செய்யப்பட்டார் மற்றும் இன்று முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்படவுள்ளார். அவரது மரணம் தொடர்பான விசாரணையை ஒருமைப்பாட்டுத் துறையின் காவலில் வைக்கப்பட்ட மரண குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு  ஜனவரி 1ஆம் தேதி முதல் செயல்பட தொடங்கி இருக்கிறது.

இது இந்த மாதம் காவலில் வைக்கப்பட்ட மூன்றாவது மரணமாகும்.  11 நாட்களுக்கு முன்பு கிளந்தனின் கோத்தா பாருவில் 37 வயதுடைய நபரின் மரணம் இதுவாகும். ஜனவரி 13 அன்று, தைப்பிங் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தில் (IPD) 63 வயதான ஒருவர் நீதிமன்றத்தில் தனது வழக்கின் இரண்டாவது குறிப்புக்காகக் காத்திருந்தபோது இறந்தார்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பாக இரண்டு காவல்துறை அதிகாரிகள் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரின் சக கைதிகள் இருவர் கைது செய்யப்பட்டு ஜனவரி 20 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டனர். இந்த வழக்கில் இன்னும் எந்த தகவலும் இல்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here