நாடு முழுவதும் உள்ள JPJ பணியாளர்களுக்கான விடுமுறைகள் பிப்ரவரி 8 வரை முடக்கப்பட்டுள்ளது

கடந்த செவ்வாய் (ஜனவரி 25) முதல் பிப்ரவரி 8 வரையிலான சீனப் புத்தாண்டுடன் இணைந்த சிறப்பு அமலாக்கக் காலத்தில் பணிகளுக்குத் தயாராகும் வகையில் நாடு முழுவதும் உள்ள 2,500 சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (ஜேபிஜே) அமலாக்கப் பணியாளர்களின் அனைத்து விடுமுறைகளும் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

ஜேபிஜே துணை இயக்குநர் ஜெனரல் (திட்டமிடல் மற்றும் செயல்பாடுகள்) ஏடி ஃபேட்லி ரம்லி கூறுகையில், இந்த நடவடிக்கைக்கு முழு கவனம் செலுத்தப்படுவதை உறுதி செய்வதோடு, சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்களின் சுமூகமான இயக்கத்தை மிகவும் பாதுகாப்பாக செயல்படுத்துவதையும் இது நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள 118 உறுப்பினர்கள் உட்பட, நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து ஜேபிஜே அமலாக்கப் பணியாளர்களும், போக்குவரத்து ஓட்டம் 100% அதிகமாக அதிகரிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுவதால், நடவடிக்கையில் திரட்டப்பட்டனர்.

இந்த ஆண்டு பொதுமக்கள் கிராமத்திற்குத் திரும்ப அனுமதிக்கப்படுவதே இதற்குக் காரணம், இதனால் சாலைகள் மற்றும் நெடுஞ்சாலைகளில் கார் இயக்கம் அதிகரிக்கிறது என்று அவர் Op TBC 2022  நெகிரி செம்பிலான் அளவைத் தொடங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். இதில் ஜேபிஜே இயக்குநர் ஹனிஃப் யூசப்ரா யூசுப் கலந்து கொண்டார்.

இதற்கிடையில், ஜேபிஜே கூட சரக்கு வாகனம் ஓட்ட தடை உத்தரவை அமல்படுத்தியது. இது இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு (ஜனவரி 30 மற்றும் 31) மற்றும் TBC திருவிழாவிற்கு இரண்டு நாட்களுக்குப் பிறகு (பிப் 3 மற்றும் 4) அமலுக்கு வரும்.

கனரக வாகனங்கள் மற்றும் இலகுரக வாகனங்களுக்கு இடையிலான போக்குவரத்து அதிகரிப்பு மற்றும் பண்டிகைக் காலங்களில் போக்குவரத்து நெரிசலைத் தவிர்ப்பதன் மூலம் எந்தவொரு சாலை விபத்துக்களையும் தவிர்க்கும் நோக்கில் இந்தத் தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளதாக Aedy Fadly கூறினார்.

நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து சாலைப் பயனாளர்களும் சாலை விதிகளைக் கடைப்பிடித்து கவனமாக வாகனம் ஓட்டுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். முன்னதாக, ஹனிஃப் யுசப்ரா தனது உரையில், மாநில ஜேபிஜே கடந்த ஆண்டு 20,627 மோட்டார் சைக்கிள்களை ஆய்வு செய்ததாகவும், அதில் 4,189 மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் பல்வேறு குற்றங்களுக்காக குற்றம் சாட்டப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

குற்றங்களில் 3,367 வழக்குகள் ஓட்டுநர் உரிமம், வாகன உரிமம் (3,376), தொழில்நுட்ப (1,197), பெரிய (905) மற்றும் 402 வழக்குகளின் பிற குற்றங்கள் அடங்கும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here