சட்டவிரோத பந்தயத்தில் ஈடுபட்ட 4 பேர் கைது, 43 மோட்டார் சைக்கிள்கள் பறிமுதல்

பட்டர்வொர்த், ஜனவரி 30 :

நேற்றிரவு பினாங்கு மாநிலத்தின் சட்டவிரோத மோட்டார் பந்தயத்தில் ஈடுபட்டதற்காக, இரு சிறார்கள் உட்பட நான்கு பேரை பினாங்கு போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். அத்தோடு 43 மோட்டார் சைக்கிள்களையும் பறிமுதல் செய்தனர்.

பினாங்கு போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் (JSPT) தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் ஜாஃப்ரி சோல்கிப்ளி கூறுகையில், இந்த நடவடிக்கை தென்மேற்கு மாவட்டம் மற்றும் வடக்கு செபெராங் பெராய் (SPU) ஆகிய இடங்களில் நேற்றிரவு 10 மணிக்கு தொடங்கி ஐந்து மணி நேரம் கழித்து முடிவடைந்தது.

“இரு மாவட்டங்களிலும் அடிக்கடி பதிவாகும் மோட்டார் சைக்கிள் பந்தயம் மற்றும் ஆபத்தான முறையில் சவாரி, சாகசம் செய்வது (தெரு குண்டர்கள்) தொடர்பான பொதுமக்களின் புகார்கள் மற்றும் தகவல்களின் விளைவாக போலீசார் இந்த நடவடிக்கையை மேற்கொண்டனர்.

“உள்ளூர் சமூகத்தினருக்கு அடிக்கடி எரிச்சலை ஏற்படுத்தும் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களை உள்ளடக்கிய தெருக் குண்டர் கும்பல் நடவடிக்கைகளைத் தடுக்கவே நாங்கள் இந்த நடவடிக்கையை நடத்துகிறோம்.

இந்த நடவடிக்கையின் போது, ​​சட்டவிரோத பந்தயத்தில் ஈடுபட்டதற்காக 15 முதல் 21 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு பேரை கைது செய்தோம் மற்றும் வாகனங்களை மாற்றியமைத்தல், சாலை வரி உள்ளிட்ட பல்வேறு குற்றங்களுக்காக 43 மோட்டார் சைக்கிள்களை பறிமுதல் செய்தோம்,” என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் (APJ) 1987 இன் பிரிவு 42 (1) இன் கீழ் பள்ளிக்குச் செல்லாத இரண்டு சிறார்கள் உட்பட நான்கு ஆண்கள் விசாரிக்கப்பட்டனர், மேலும் 43 மோட்டார் சைக்கிள்கள் பிரிவு 64 APJ 1987 இன் கீழ் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

மேலும் பல்வேறு போக்குவரத்து விதிமீறல்களுடன் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்களுக்கு மொத்தம் 117 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாகவும், அவ்வாறான செயற்பாடுகளை கட்டுப்படுத்தும் முயற்சியில் தமது துறை அவ்வப்போது நடவடிக்கைகளை தொடருவார்கள் எனவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here