பிப்ரவரி 21 தொடக்கம் எல்லைகளை மீண்டும் சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கு திறக்கும் ஆஸ்திரேலியா!

சிட்னி, பிப்ரவரி 7 :

பிப்ரவரி 21 முதல், ஆஸ்திரேலியா மீண்டும் தனது எல்லைகளை சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கு திறக்கும் என்று பிரதமர் ஸ்காட் மோரிசன் இன்று அறிவித்தார். இதன் மூலம் ஆஸ்திரேலியா கடுமையான மற்றும் நீண்ட காலமாக இயங்கும் தொற்றுநோய் பயணக் கட்டுப்பாடுகளை முடிவுக்குக் கொண்டுவருகிறது.

“ஆஸ்திரேலியாவுக்கான எல்லைகளை மூடுவதற்கான முடிவை நாங்கள் எடுத்து கிட்டத்தட்ட இரண்டு ஆண்டுகள் ஆகிறது” என்று தேசிய பாதுகாப்பு அமைச்சரவை கூட்டத்திற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் மோரிசன் கூறினார்.

“இந்த ஆண்டு பிப்ரவரி 21 ஆம் தேதி அனைத்து விசா வைத்திருப்பவர்களுக்கும் எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்படும் என்று அவர் அறிவித்தார், மேலும் “நீங்கள் இருமுறை தடுப்பூசி போட்டிருந்தவரானால், நாங்கள் உங்களை மீண்டும் ஆஸ்திரேலியாவிற்கு வரவேற்க காத்திருக்கிறோம்.”

அதிகரித்து வரும் உலகளாவிய தொற்றுநோய்க்கு எதிராக ஆஸ்திரேலிய தீவுக் கண்டத்தைப் பாதுகாக்கும் நம்பிக்கையில் ஆஸ்திரேலியாவின் எல்லைகள் மார்ச் 2020 இல் மூடப்பட்டன.

அன்றிலிருந்து பெரும்பாலான நேரங்களில், ஆஸ்திரேலியர்கள் வெளியேறுவது தடைசெய்யப்பட்டிருந்தது மற்றும் ஒரு சில பார்வையாளர்களுக்கு மட்டுமே நாட்டிற்குள் நுழைவதற்கு விலக்கு அளிக்கப்பட்டிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here