குப்பைத் தொட்டி உணவை உட்கொண்டு உயிரிழந்த இரு குழந்தைகளின் தந்தை கைது

லங்காவியில் சடலமாக மீட்கப்பட்ட இரண்டு குழந்தைகளின் தந்தை நேற்று இரவு கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக லங்காவி மாவட்ட போலீசார்  தெரிவித்துள்ளனர். மேலும், அவர் கைது செய்யப்பட்டபோது போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

36 வயதான அவர், 31(1)(a) குழந்தைச் சட்டம் 2001 பிரிவின் கீழ், குழந்தைகளை கைவிடுதல் அல்லது புறக்கணித்ததற்காக பிரிவு 15(1) ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறார். பிரிவு 31(1)(a) சிறுவர் சட்டம் 2001 இன் கீழ் தண்டனை விதிக்கப்பட்டால் RM20,000க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது பத்து ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும். மியான்மர் நாட்டுக்குள் சட்டவிரோதமாக நுழைந்ததற்காக குடிநுழைவுத்துறை  சட்டம் 1959/63 இன் பிரிவு 6(1)(c) இன் கீழ் மியான்மர் நாட்டவரும் விசாரிக்கப்படுகிறார்.

இரண்டு குழந்தைகளின் சடலங்களும் பிரேத பரிசோதனைக்காக அலோர் ஸ்டாரில் உள்ள சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்படும் என்றும் போலீசார் மேலும் தெரிவித்தனர். குப்பைத் தொட்டியில் இருந்து உணவை உட்கொண்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் குழந்தைகள் உயிரிழந்ததாக நேற்று தெரிவிக்கப்பட்டது.

இரண்டு மற்றும் நான்கு வயதுடைய குழந்தைகள், நேற்று மாலை 4.30 மணியளவில், லங்காவியில் உள்ள புக்கிட் மாலூட்டில் உள்ள குப்பைத் தொட்டிக்கு அருகில், அவர்களின் தந்தையால் வாயில் நுரை தள்ளிய  நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டனர். சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு அவர்களின் சுவாசம் நின்று போனது. உள்ளூர் கிராம மக்கள் காவல்துறையை அழைத்தனர். அவர்களின் மரணம் லங்காவி சுல்தானா மலிஹா மருத்துவமனையில் உறுதி செய்யப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here