எல்லைகளை மீண்டும் திறப்பது தொடர்பான அமைச்சக முன்மொழிவுகளுக்கு 2-3 வார கால அவகாசம்

நாட்டின் எல்லைகளை மீண்டும் திறப்பதற்கான முன்மொழிவுகள் மற்றும் நடைமுறைகளை அமைச்சரவையில் முன்வைக்க இரண்டு அல்லது மூன்று வாரங்கள் சுகாதார அமைச்சுக்கு வழங்கப்பட்டுள்ளதாக பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் இன்று தெரிவித்தார்.

குறிப்பாக எஸ்ஓபி தொடர்பாக அரசு மேலும் தலையீடு செய்ய பொதுமக்களின் கருத்துக்கள் உட்பட, இந்த விஷயத்தில் அரசாங்கம் நிறைய கருத்துக்களைப் பெற்று வருவதால் எல்லைகளைத் திறப்பதா என்பது குறித்த முடிவை கவனமாகப் பார்க்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.  ஒரு தேர்வு கொடுக்கப்பட்டால், நாங்கள் பொருளாதாரத்தைத் திறக்க விரும்புகிறோம். குறிப்பாக சுற்றுலா வருமானம் மிகப்பெரியது. இது தேசத்திற்கு உதவும். ஆனால் அதே நேரத்தில் நாம் மக்களைப் பாதுகாக்க வேண்டும்.

நாங்கள் அமைச்சகத்திற்கு இரண்டு முதல் மூன்று வாரங்கள் அவகாசம் அளித்துள்ளோம். மேலும் அவர்கள் (அவர்களின் முன்மொழிவுகளை) அமைச்சரவைக்கு முன்வைக்க வேண்டும்… எல்லைகளை முழுமையாக மீண்டும் திறப்பதா அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாடுகளை உள்ளடக்கியதா என்பதை முடிவு செய்ய வேண்டும் என்று அவர் குடும்ப கூட்டுறவு ஒன்றில் கலந்து கொண்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

மார்ச் 1 அன்று நாட்டின் எல்லைகளை மீண்டும் திறப்பதன் முக்கியத்துவம் குறித்து தேசிய மீட்பு கவுன்சில் தலைவர் முஹிடின் யாசின் நேற்று வெளியிட்ட அறிக்கைக்கு பிரதமர் பதிலளித்தார். மார்ச் மாதத்தின் தொடக்கத்தில் அனைத்துலக எல்லைகளை முழுமையாக மீண்டும் திறப்பதற்கு கவுன்சில் ஒப்புக்கொண்டதாக பிப்ரவரி 8 அன்று முஹைதின் அறிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here