மதமாற்றம் செய்யப்பட்ட பிள்ளைகள் தாயுடன் திரும்ப விரும்புவதாக கூறியிருக்கின்றனர்

தனித்து வாழும் தாயான லோ சிவ் ஹாங்கின் மூன்று குழந்தைகளும் தங்கள் தாயிடம் திரும்ப விரும்புவதாகத் தெரிவித்துள்ளனர். மலேசியத் தமிழர் குரல் குழுவின் செய்தித் தொடர்பாளர் டேவிட் மார்ஷெல் வெளியிட்ட காணொளியில், மூன்று வருடங்கள் லோவை விட்டுப் பிரிந்து, அவர்கள் அனைவரும் “அம்மாவுடன்” வாழ விரும்புவதாகக் குழந்தைகள் கூறியதைக் காட்டியது.

தாயின் அன்பைப் போல வலிமையானதும் குழந்தைகளின் ஆன்மாவை விட அதிக ஆற்றலும் இல்லை என்ற தலைப்பிலான சுருக்கமான வீடியோ, லோவும் அவரது மூன்று குழந்தைகளும் மகிழ்ச்சியுடன் புன்னகைப்பதையும் ஒன்றாக அமர்ந்திருப்பதையும் காட்டியது. சந்திப்பு இடம் பற்றிய விவரம் எதுவும் தெரிவிக்கப்படவில்லை. இருப்பினும் சனிக்கிழமையன்று அரசாங்கப் பாதுகாப்பு இல்லத்தில் இரண்டு மணிநேரம் குழந்தைகளைச் சந்திக்க லோ அனுமதிக்கப்பட்டார்.

நான் அவர்களுக்கு கொஞ்சம் உணவை ஊட்ட முடிந்தது மற்றும் அவர்களுடன் சில தரமான நேரத்தை செலவிட்டேன் என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார். ஆனால் என் மனதில், நான் அவர்களை சந்திப்பது இதுவே கடைசி முறையாக இருக்கும் என்று நினைத்தேன்.நீதிமன்ற வழக்கு எப்படி போகும்னு யாருக்குத் தெரியும்?’ குழந்தைகளை விடுவிக்கக் கட்டாயப்படுத்த கோலாலம்பூரில் அவர் தாக்கல் செய்த ஹேபியஸ் கார்பஸ் விண்ணப்பத்தைப் பற்றி அவர் கூறினார்.

வெள்ளியன்று, லோஹ்வின் குழந்தைகள் தன்னை விரும்பவில்லை என்றும் அவளிடம் திரும்ப விரும்பவில்லை என்றும் கூறிய பெர்லிஸின் முஃப்தியான அஸ்ரி ஜைனுல் ஆபிதின் மீது தான் வருத்தமடைந்ததாக லோ கூறியிருந்தார். ஃபேஸ்புக்கில் நேரலையாக ஒளிபரப்பப்பட்ட ஒரு மதச் சொற்பொழிவில், அஸ்ரி, மகள்கள் தன்னுடன் ஒரு சந்திப்பில் தங்கள் தாயைப் பிடிக்கவில்லை என்று “திரும்பத் திரும்ப” கூறியதாகக் கூறியிருந்தார்.

இந்த விண்ணப்பத்தை உயர் நீதிமன்ற விசாரணைக்கு தயார்படுத்தும் வகையில், குழந்தைகள் இன்று கோலாலம்பூருக்கு அழைத்து வரப்பட்டனர். அவர் 2019 இல் தனது குழந்தைகளின் இடைக்கால காவலையும், கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் முழு காவலையும் பெற்றார். லோவின் வழக்கு திங்கள்கிழமை உயர் நீதிமன்ற நீதிபதி Collin Lawrence Sequerah முன் விசாரணைக்கு வரும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here