கார் மோதியதில் பாதசாரி சம்பவ இடத்திலேயே பலி

பொந்தியான்,ஜாலான் ஜோகூர் பாரு- பத்து பகாட் 69.8 கி.மீட்டர் எதிரே வந்த கார் மோதியதில் பாதசாரி சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார். பொந்தியான் துணை OCPD துணைத் துணைத் தலைவர் அஸ்ரி நோரைனி கூறுகையில், காலை 11.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக போண்டியன் காவல்துறை மாவட்ட போக்குவரத்து பிரிவுக்கு அழைப்பு வந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர் சாலையின் இடது பக்கத்தில் இருந்தார். கார் அவர் மீது இடித்தபோது அவர்  சாலையின் மறுபுறம் கடந்து சென்றதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

டிஎஸ்பி அஸ்ரி கூறுகையில் பலியான 63 வயதான நபருக்கு தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டு உயிரிழந்தார். ஆனால்  30 வயதான டிரைவர் காயமின்றி தப்பினார். விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக, சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1)ன் கீழ் ஓட்டுனர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்றார். உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக பொந்தியான் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here